‘अभिषेक’ समोर ‘ऐश्वर्याने’ ओलांडल्या अ’श्ली’ल तेच्या सर्व मर्यादा, खुलेआम सर्वांसमोर करून टाकला ‘अजय देवगण’ला कि’स…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन हिची फॅन फॉलोइंग खूप जास्त आहे.चाहत्यांना तिच्या अभिनयाचे वेड आहे. अभिनेत्रीने एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. त्याचबरोबर ती अनेक दिग्गज आणि मोठ्या कलाकारांसोबत दिसली आहे. ऐश्वर्या राय बच्चन सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते.

ती दररोज काही ना काही उत्तम पोस्ट तिच्या चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. जे तिच्या चाहत्यांना खूप आवडते. तिच्या पोस्टवर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करताना दिसत आहेत. नुकताच तिचा एक फोटो चांगलाच व्हायरल होत आहे. तुम्हाला सांगतो की, ऐश्वर्या राय बच्चन ही अश्या अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी सतत चर्चेत असते.

ऐश्वर्या कधी तिच्या चित्रपटांमुळे तर कधी तिच्या कुटुंबामुळे चर्चेत असते. मात्र यावेळी ती चर्चेत येण्यामागचे कारण समोर आलेला हा फोटो आहे. जो सोशल मीडियावर अपलोड होताच चांगलाच व्हायरल झाला आहे. हे पाहून चाहत्यांना आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. फोटोमध्ये ऐश्वर्या राय बच्चन एका अभिनेत्यासोबत चुकीचे कृत्य करताना दिसत आहे.

जर आपण व्हायरल फोटोबद्दल बोललो तर ते एका अवॉर्ड शो दरम्यानचे आहे. जिथे ऐश्वर्या राय बच्चन पती अभिषेक बच्चनसोबत पोहोचली होती. इतर स्टार्सही तिथे हजर होते. यादरम्यान अजय देवगण आणि काजोल अभिषेक आणि अॅशच्या समोर येतात आणि एकमेकांना मिठी मारायला लागतात.

अभिषेक बच्चन अभिनेत्री काजोलशी बोलत असताना अजय देवगणने अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चनला मिठी मारली. मात्र, फोटो पाहता दोघांनी एकमेकांना लिप किस केल्याचे दिसते. त्यांचा हा फोटो चांगलाच व्हायरल होत आहे. त्याचबरोबर यूजर्स दोघांनाही जोरदार ट्रोल करत आहेत. मात्र, हे छायाचित्र चुकीच्या कोनातून काढण्यात आले आहे.

दोन्ही कलाकार फक्त मिठी मारत होते. मात्र छायाचित्रकाराच्या चुकीमुळे हे घडले. छायाचित्रकाराने चुकीच्या कोनातून आणि चुकीच्या वेळेत छायाचित्र काढले. यामुळे चित्र पाहिल्यानंतर लोकांना असे वाटत आहे की, जणू दोघांनी खचाखच भरलेल्या मेळाव्यात कुटुंबातील सदस्यांसमोर एकमेकांचे चुंबन घेतले आहे. त्यामुळे लोकांमध्ये गैरसमज निर्माण होत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *