लग्नानंतरही ‘नाना पाटेकर’ यांचे या 2 महिलांशी होते शा’री’रि’क सं’बं’ध, लग्न झालेलं असतानाही नाना पाटेकरांच्या मागे हात धुवून लागल्या होत्या या अभिनेत्र्या..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूडचे ज्येष्ठ अभिनेते नाना पाटेकर सध्या सर्वच चुकीच्या कारणांमुळे चर्चेत आहेत. वास्तविक, ‘मर्डर’ या चित्रपटातून प्रसिद्धी मिळवलेली अभिनेत्री तनुश्री दत्तने ‘MeToo’ दरम्यान अनेक गंभीर आरोप केले असून मला किंवा माझ्या कुटुंबाला काही झाले तर त्याला नाना पाटेकर जबाबदार असतील, असे तिने म्हटले आहे.

नाना पाटेकर वादात सापडण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. हा अभिनेता त्याच्या अभिनयासोबतच त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे नेहमीच चर्चेत असतो. वास्तविक, लग्नानंतर नानांचे अनेक अभिनेत्रींसोबत अफेअर होते. आज या लेखात आपण या घडामोडींची माहिती घेणार आहोत.नाना पाटेकर यांनी 1978 मध्ये नीलकांती पाटेकर यांच्याशी लग्न केले.  

असे असूनही त्याचे 90 च्या दशकातील दोन अभिनेत्रींसोबत अफेअर होते. नाना आणि आयशा जुल्का यांनी ‘आँच’ चित्रपटात एकत्र काम केल्याचे बोलले जाते. यानंतर दोघांची जवळीक वाढली. खरं तर, त्यावेळची गोष्ट आहे की नाना पाटेकर जेव्हा लग्न झाले होते. आणि त्यादरम्यान देखील ते मनीषा कोईरालाला डेट करत होते.  

मनीषा कोईराला यांनी नाना पाटेकर आणि आयेशा जुल्का यांना रंगेहात पकडले होते, असे सांगितले जाते. यानंतर आयेशा आणि मनीषा यांच्यात जोरदार भांडण झाले आणि मीडियामध्येही बराच गदारोळ झाला. या घटनेनंतर मनीषा आणि नाना यांच्यात खूप भांडण झाले. आणि दोघांचे ब्रेकअप झाले. मनीषाशी ब्रेकअप झाल्यानंतर नाना पाटेकर आणि आयेशाचे गुप्त अफेअर कळले.

आणि नानाही आयशासोबत रिलेशनशिपमध्ये राहू लागले पण नाना विवाहित असल्याने हे नाते फार काळ टिकले नाही. या दोघांच्या ब्रेकअपचे कारण संतप्त स्वभाव असल्याचे बोलले जात आहे. यावेळी एका शूटिंगदरम्यान नानांनी आयशाला थप्पड मारल्याचा दावाही मीडिया रिपोर्ट्समध्ये करण्यात आला आहे. त्यानंतर दोघेही कायमचे वेगळे झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *