पैशासाठी अनेक अभिनेत्यांशी बनवला शा’री’रि’क सं’बं’ध, एका भेटीसाठी मिळायचे लाखो रुपये, टॉप अभिनेत्रीचा मोठा खुलासा…

Bollywood Entertenment Latest update

चित्रपटसृष्टीत कलाकाराला अनेक अडचणींचा सामना करावा लागतो. अभिनेता असो वा अभिनेत्री, प्रत्येकाला कास्टिंग काउचच्या परिस्थितीतून जावे लागते. अनेक लोक याच्याशी तडजोड करतात, तर अनेकजण अशाप्रकारांवर खुलेपणाने आपली मते मांडतात. अलीकडेच एका अभिनेत्रीने बॉलीवूड इंडस्ट्रीचे काळे सत्य सांगितले आहे.

इतकंच नाही तर तिने तिच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयीही खुलेपणाने बोलले आहे, जे ऐकून सगळेच हैराण झाले आहेत. तिने सांगितले की, चित्रपटसृष्टीत काम करण्यासाठी मला इतर अनेक अभिनेत्यांशी सं-बं-ध निर्माण करावे लागले आहेत. खरं तर, आम्ही बोलत आहोत बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री श्वेता बसू प्रसाद हिच्याबद्दल जिने अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

एवढेच नाही तर श्वेता बसू प्रसाद यांना त्यांच्या ‘मकडी’ चित्रपटासाठी सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा राष्ट्रीय पुरस्कारही मिळाला आहे. अशा परिस्थितीत त्यांनी असा खुलासा केल्यावर सर्वांनाच धक्का बसला. श्वेता बसू प्रसाद किती लोकप्रिय आहे हे नमूद करण्यासारखे आहे. परंतु जेव्हा तिला देखील बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील इतर कलाकारांशी शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवण्यास भाग पाडले गेले.

तेव्हा सर्वांनाच धक्का बसला. अभिनेत्रीने सांगितले की, एवढी प्रसिद्ध असूनही तिला चित्रपटात काम मिळू शकले नाही. आणि चित्रपट मिळणे बंद झाले होते, म्हणून तिने हा मार्ग स्वीकारला. श्वेता बसू प्रसाद म्हणाल्या, “मी माझ्या आयुष्यातील सर्वात वाईट टप्पा पाहिला आहे. जेव्हा मला माझ्या दैनंदिन खर्च काढण्यासाठी कोणासोबत तरी झोपावे लागले.

आणि त्यावेळी माझ्याकडे एकही चित्रपट नव्हता. त्यामुळे मला हे पाऊल उचलावे लागले.” तथापि, काही दिवसांनंतर श्वेता यांचे विधान समोर आले की, “ही गोष्ट कशी बाहेर आली ते मला माहित नाही, कारण दोन महिन्यांपासून मला ना कोणत्याही वेबसाइटवर जाण्याची परवानगी होती. ना वर्तमानपत्र वाचण्याची परवानगी होती. जेव्हा हे सर्व माझ्यासमोर आले आणि मला लगेच कळले की,

माझे हे विधान ज्यांनी केले आणि ते सर्वत्र पसरवले, ते माझी प्रतिमा खराब करण्यासाठी होते. श्वेता बसू प्रसादने 2018 साली रोहित मित्तलसोबत लग्न केले. या चित्रपटसृष्टीत माझ्यासारख्या इतरही अभिनेत्री आहेत, ज्या कामासाठी येतात पण त्यांना काम न मिळाल्यास त्यांना मोठ्या निर्मात्या, दिग्दर्शकाच्या अध्र्याला बळी पडावे लागते.असे या अभिनेत्रीने सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *