तू एका रात्रीसाठी किती रे’ट घेतेस, जेव्हा ‘तारक मेहता’च्या बबिताजी’ला एका न्यूज रिपोर्टर ने विचारला होता हा अ’श्ली’ल प्रश्न, तीच उत्तर ऐकून सगळ्यांची बोलती झाली बंद…

Bollywood Entertenment Latest update

आपल्या देशात चित्रपटांनंतर जर काही मनोरंजक पाहायला मिळत असेल तर ती म्हणजे रोजची मालिका, जी गेल्या 14 वर्षांपासून सर्वांच्या हृदयावर राज्य करत आली आहे. आणि त्या शोचे नाव आहे तारक मेहता का उल्टा चष्मा. या शोचे सर्व कलाकार आणि या शो ने लोकांच्या मनावर राज्य केले आहे.

आणि सर्वांचे खूप प्रेम मिळवलेल्या कलाकाराचे नाव आहे बबिता जी, आणि ही जेठालाल यांच्या आवडत्या तसेच लोकांच्या पसंतीत पहिल्या क्रमांकावर राहिली आहे. मुनमुन दत्ताने ही भूमिका साकारली आहे. तारक मेहता का उलटा चष्मा मधील बबिता जी यांनी सर्वांच्या हृदयावर राज्य केले आहे.

तुम्ही अनेकदा पाहिले असेल की टीव्ही सेलिब्रिटी त्यांच्या सोशल मीडिया अकाऊंटवर खूप सक्रिय असतात आणि अनेकदा फोटो अपलोड करत असतात. त्यामुळे काही ओंगळ गोष्टी घडतात. बर्‍याचदा हे सेलिब्रिटी चांगल्या-वाईट कमेंट्सकडे दुर्लक्ष करतात, पण याउलट बबिता जी या गोष्टींकडे दुर्लक्ष करत नाहीत, तर त्यांच्याशी बोलतात.

आणि बबिताजींच्या बाबतीत असे घडले ज्याने सर्वांना लाज वाटेल. आणि त्यांनी त्याला सडेतोड उत्तर दिले. हे प्रकरण 2018 चे आहे, जेव्हा मुनमुन दत्ताने तिच्या फेसबुकवर पिवळ्या रंगाची घागरा चोली घातलेला एक फोटो शेअर केला होता, तिचा फोटो शेअर केल्यानंतर लोकांनी तिचे खूप कौतुक केले. आणि काही लोकांनी तिच्या फोटोवर कमेंट केली.

पण एका व्यक्तीने कमेंट केली की, तिचा एका रात्रीचा दर काय आहे. त्यावर मुनमुन दत्ताने असे उत्तर दिले की तो माणूस शरमेने गप्प बसला. ही प्रतिक्रिया ऐकून बबिताने दुर्लक्ष केले नाही, उलट मुनमुन दत्ताने त्या माणसाला नामर्द म्हणत खूप चुकीचे बोलायला सुरुवात केली. शेवटी त्या माणसाला ब्लॉ-क केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *