मिथुन चक्रवर्तीला कचऱ्याच्या डब्यात सापडली होती हि मुलगी, आज तारुण्यात बॉलीवूडच्या हिरोइन्सना ही देते टक्कर…

Bollywood Entertenment Latest update

चित्रपटसृष्टीत डिस्को किंग या नावाने प्रसिद्ध असलेले ७१ वर्षीय मिथुन चक्रवर्ती आता चित्रपटांमध्ये फार कमी दिसतात. मात्र, तरीही ते कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत आहेत. यावेळी ती त्याची मुलगी दिशानी चक्रवर्तीमुळे प्रसिद्धीच्या झोतात आला आहे. वास्तविक, दिशानीचे काही फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.

ज्यामध्ये ती एका मिस्ट्री बॉयसोबत दिसत आहे. हे फोटो पाहून लोकांच्या मनात प्रश्न निर्माण होत आहेत की मिथुनची मुलगी कुणाला डेट करत आहे का? समोर आलेल्या फोटोंमध्ये दिशानी मिस्ट्री बॉयच्या अगदी जवळ दिसत आहे. तसेच, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, तिच्या वडिलांप्रमाणे दिशानीलाही अभिनय क्षेत्रात करिअर करायचे आहे.

मिथुन चक्रवर्ती यांची मुलगी दिशानी सध्या लॉस एंजेलिस, कॅलिफोर्नियामध्ये आहे. ती अभिनयाचे शिक्षण घेत आहे. ती सोशल मीडियावर तिच्या स्टुडंट लाइफबद्दल माहिती देत ​​असते, तुम्हाला सांगू इच्छितो की, ती इंस्टाग्रामवर एका व्यक्तीसोबतचे बरेच फोटो शेअर करते. समोर आलेल्या फोटोंमध्ये दोघेही अगदी जवळ असलेले दिसत आहेत.

मात्र ही व्यक्ती कोण आहे याबाबत त्यांनी कोणतीही माहिती दिलेली नाही. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की दिशा लहान असताना तिच्या आई-वडिलांनी तिला कचराकुंडीत टाकून होते. तेथून जाणाऱ्या काही लोकांना मुलाच्या रडण्याचा आवाज आल्याने त्यांनी तिला तेथून बाहेर काढले. दुसऱ्या दिवशी वृत्तपत्रात याबाबतची बातमी प्रसिद्ध झाली.

आणि मिथुनला ही बाब कळताच त्याने तिला दत्तक घेण्याचा विचार केला. पेपरवर्क पूर्ण करून त्याने त्या चिमुरडीला त्याच्या घरी आणले. यानंतर मिथुन आणि योगिता बाली यांनी त्या मुलीला त्यांच्या खऱ्या मुलीप्रमाणे वाढवले. दिशानीची काळजी तिच्या तीन मोठ्या भावांनीही घेतली होती.

चित्रपट क्षेत्रातील कुटुंबात वाढलेल्या दिशानीला चित्रपटांची खूप आवड आहे. ती सलमान खानची खूप मोठी फॅन आहे. तिला तिचं करिअर फक्त चित्रपटांमध्येच करायचं आहे. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की दिशानीने 2017 मध्ये होली स्मोक या शॉर्ट फिल्ममधून अभिनय क्षेत्रात पदार्पण केले होते.

तिचा मोठा भाऊ उस्मय चक्रवर्ती याने हा चित्रपट दिग्दर्शित केला होता. यानंतर, ती अंडरपास नावाच्या आणखी एका शॉर्ट फिल्ममध्ये दिसली आहे.आम्ही तुम्हाला सांगतो की 2019 मध्ये, जेव्हा मिथुन चक्रवर्ती डान्स रिअॅलिटी शो सुपरडान्सर चॅप्टर 3 मध्ये पाहुणे म्हणून आला होता, तेव्हा त्याने सांगितले होते की त्यांची मुले त्याला पापा म्हणत नाहीत.

वास्तविक, शोमध्ये एका स्पर्धकाने सांगितले होते की तो त्याच्या वडिलांवर खूप प्रेम करतो आणि त्यामुळेच तो वडिलांना भाऊ म्हणून हाक मारतो. स्पर्धकाकडून हे ऐकल्यानंतर मिथुनने खुलासा केला होता – मी ३ मुलगे आणि १ मुलीचा बाप आहे, पण माझ्या चारही मुलांपैकी कोणीही मला पापा म्हणत नाही, तर चौघेही मला मिथुन म्हणतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *