सेटवर घडलेल्या या घटनेमुळे ‘श्रीदेवी’ने ‘संजय दत्त’ सोबत कधीच काम न करण्याची घेतली होती शपथ, स्वतः श्रीदेवीच म्हणाली तो अपरात्री माझ्या खोलीत येऊन माझ्यासोबत… 

Bollywood Entertenment Latest update

अभिनेत्री श्रीदेवी आज आपल्यात नाही, पण तिच्याशी संबंधित अनेक किस्से आजही ऐकले आणि सांगितले जातात. आज आम्ही तुम्हाला श्रीदेवीशी संबंधित असाच एक किस्सा सांगणार आहोत. खरे तर श्रीदेवीचे चाहते इंडस्ट्रीमध्येच नाही तर बाहेरही आहेत. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, संजय दत्त देखील श्रीदेवीचा खूप मोठा चाहता आहे.

किस्सा असा आहे की, श्रीदेवी आणि संजय दत्त यांच्यात अशी एक घटना घडली होती, ज्यामुळे अभिनेत्रीने संजय दत्तसोबत कधीही काम करणार नाही असा निर्णय घेतला होता. खरंतर हे प्रकरण ‘हिम्मतवाला’ चित्रपटाच्या शूटिंगशी संबंधित आहे. असे सांगितले जाते की, मुंबईतच ‘हिम्मतवाला’ चित्रपटाचे शूटिंग सुरू होते. संजय दत्तला जेव्हा ही गोष्ट समजली. तेव्हा तोही श्रीदेवीला भेटायला सेटवर गेला होता.

बातम्यांनुसार, संजय दत्त जेव्हा श्रीदेवीला भेटायला आला तेव्हा तो दा’रू’च्या न’शे’त होता. दरम्यान त्याला सेटवर अभिनेत्री सापडली नाही. त्याचवेळी युनिटमधील कोणीतरी संजय दत्तला श्रीदेवी आपल्या खोलीत असल्याचे सांगितले. हे ऐकताच संजय दत्त अभिनेत्रीच्या खोलीत पोहोचला. संजय दत्तला म-द्य-धुं-द अवस्थेत पाहून श्रीदेवी घाबरली आणि जोरजोरात ओरडू लागली.

या घटनेची जोरदार चर्चा रंगली होती. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, ही गोष्ट तेव्हाची आहे जेव्हा संजय दत्त चित्रपटांमध्ये आपले स्थान मिळविण्यासाठी संघर्ष करत होता. संजय दत्त जेव्हा लोकप्रिय झाला तेव्हा त्याने श्रीदेवीसोबत ‘गुमराह’ चित्रपटात काम केले होते. मात्र, या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघांमध्ये कोणतीही चर्चा झाली नसल्याचे सांगण्यात येत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *