जेव्हा ‘करणं जोहर’ने ‘विजय देवरकोंडा’ला विचारले – तू शेवटचा से-क्स कधी केला होता? विजय सोडून ‘अनन्या पांडे’च म्हाणाली, आज सकाळीच ! मा’झ्या’सोबत…..

Bollywood Entertenment Latest update

कॉफी विथ करण सीझन 7 नवीन आठवड्यात एका नवीन आणि मजेदार भागासह लोकांचे मनोरंजन करण्यासाठी सज्ज आहे. यावेळी सशक्त स्टार विजय देवरकोंडा आणि तरुण अभिनेत्री अनन्या पांडे करण जोहरचे पाहुणे म्हणून येत आहेत. शोच्या चौथ्या एपिसोडचा प्रोमो रिलीज झाला आहे,

ज्यामध्ये विजय देवरकोंडा-अनन्या पांडे मजेदार प्रश्नांची झटपट उत्तरे देत आहेत. तिची ही मजा आणि मस्तीने भरलेली स्टाइल चाहत्यांना खूप आवडणार आहे. या मजेदार एपिसोडमध्ये दोन्ही अभिनेते बर्‍याच रहस्यांबद्दल बोलताना दिसत आहेत जे चाहत्यांना सोशल मीडिया गॉसिपसाठी खूप मसाला देणार आहेत.

प्रोमोमध्ये विजय आणि अनन्या एकमेकांचे सहकलाकार, नवीन प्रेम आणि प्रसिद्धीबद्दल बोलताना दिसत आहेत. कॉफी विथ करण 7 च्या दुसऱ्या एपिसोडमध्ये करणशी बोलत असताना, दोन तरुण बॉलीवूड स्टार्स जान्हवी कपूर आणि सारा अली खान यांनी विजय देवरकोंडाबद्दल टिप्पणी केली.

विजयला ‘चीजचा तुकडा’ असे सांगताना सारा आणि जान्हवीची खूप मजेदार चर्चा झाली. या दोघींनाही ‘अर्जुन रेड्डी’ स्टार विजय, जो हिंदीत पदार्पण करणार होता, याबद्दल खूप उत्सुकता होती.आता चौथ्या एपिसोडच्या प्रोमोमध्ये करण जुनी क्लिप दाखवतो आणि विजयला विचारतो की त्याला ‘चीज’ आवडते का?

या प्रश्नावर गोंधळलेला विजय म्हणतो, “मला भीती वाटते की ही चर्चा कुठे चालली आहे.” ‘मलाही या थाळीत स्थान मिळायला हवं’ असं म्हणत या साऱ्या चर्चेत अनन्याही सहभागी होत आहे. करणने अनन्याला प्रश्न केला आणि सांगितले की तिच्या आणि आदित्य रॉय कपूरमध्ये काय चालले आहे. यावर ती गप्प बसते.

भारतातील सर्वात पात्र बॅचलर्सपैकी एक असलेल्या विजयच्या रोमँटिक साहसाबद्दल, प्रोमोमध्येही काही मजेदार खुलासे आहेत. उदाहरणार्थ, अनेक ‘खाजगी’ साहसांसाठी सार्वजनिक ठिकाणाचा वापर करूनही विजयने मोकळेपणाने प्रतिसाद दिला. तो म्हणाला की त्याने ‘बेताब’ काळात सार्वजनिक शौचालय आणि कारचा पर्याय शोधला आहे.

जेव्हा करणने विजयला विचारले की त्याने शेवटचा से-क्स कधी केला होता, त्याच्या उत्तरापूर्वी, अनन्या म्हणाली, “मला अंदाज आहे, कदाचित आज सकाळी.” अनन्याच्या उत्तरावर करणने तिला इंग्रजीचे ज्ञान दिले आणि सांगितले की, ‘ टुडे मॉर्निंग’ नाही ‘दिस मॉर्निंग’ असत.दोन्ही तरुण तारे करणच्या शोमध्ये त्यांच्या लव्ह इंटरेस्टबद्दल सांगतिल.

तसेच लोकप्रियता यासह अशा अनेक विषयांवर बोलताना दिसतील.ज्यावर ते आतापर्यंत कधीही बोलले नाहीत. डिजनी प्लस हॉटस्टारवर या गुरुवारी संध्याकाळी ७ वाजता, लोकांना या एपिसोडमधून भरपूर अँटीडोट मजेदार आणि स्फोटक खुलासे ऐकायला मिळतील. विशेषत: लोक शोच्या रॅपिड फायर आणि गेम्सच्या फेऱ्यांवर बारीक नजर ठेवतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *