‘राधिका आपटे’च्या वॉचमन’नेही पाहिला होता तिचा अ’श्ली’ल न्यू’ड व्हिडिओ, तिला समजल्यावर लाजेने 4 दिवस घराबाहेर निघाली नव्हती राधिका..

Bollywood Entertenment Latest update

हिंदी सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री राधिका आपटे 37 वर्षांची झाली आहे. राधिकाचा जन्म 7 सप्टेंबर 1985 रोजी वेल्लोर, तामिळनाडू येथे झाला. तिने हिंदी चित्रपटसृष्टीत अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. आजवर राधिकाचे नाव अनेक वादांशीही जोडले गेले आहे. राधिकाच्या वाढदिवसानिमित्त आज आम्ही तुम्हाला राधिकाशी संबंधित काही खास गोष्टी सांगत आहोत.

राधिकाच्या वडिलांचे नाव डॉ. चारुदत्त आपटे आहे. ते पुण्यातील प्रसिद्ध न्यूरोसर्जन आहेत. न्यूरोसर्जन वडिलांची मुलगी राधिकाला फिल्मी दुनियेत करिअर करणं योग्य वाटलं. 2005 मध्ये त्यांच्या फिल्मी करिअरला सुरुवात झाली. राधिकाचा पहिला चित्रपट ‘वाह लाइफ हो तो ऐसी’ होता.

राधिकाने अभिनेता संजय दत्त आणि शाहिद कपूरसोबत ‘वाह लाइफ हो तो ऐसी’ या चित्रपटात काम केले होते. पण चित्रपट यशस्वी झाला नाही. त्याचबरोबर राधिकालाही लोकप्रियता मिळाली नाही. त्यानंतर तिला बॉलीवूडमध्ये दीर्घकाळ यश आणि लोकप्रियता मिळाली. ‘बदलापूर’, ‘हंटर’ आणि ‘मांझी – द माउंटन मॅन’ यांसारख्या चित्रपटांतून ती तिचा ठसा लोकांमध्ये उमटवण्यात यशस्वी ठरली.

राधिकाने वयाच्या 20 व्या वर्षी तिच्या फिल्मी करिअरला सुरुवात केली होती. हिंदी चित्रपटसृष्टीत काम करण्यासोबतच राधिकाने अनेक मल्याळम, बंगाली, मराठी, तमिळ आणि इंग्रजी भाषेतील चित्रपटांमध्ये आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाचा प्रसार केला आहे. पण ती तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळेही खूप प्रसिद्धी मिळवण्यात यशस्वी झाली आहे.

न-ग्न दृश्ये लीक झाली आहेत…

राधिका खूप बो-ल्ड आणि हॉ-ट आहे. ती अनेकदा तिची अशी प्रतिमा चाहत्यांना दाखवत असते. पण 2016 मध्ये ‘पार्च्ड’ चित्रपटातील तिचे न्यू-ड सी-न्स लीक झाले होते, ज्यावर लोकांनी तिला खूप खडे बोल सुनावले होते. यानंतर 2017 मध्ये ‘क्लीन शेवन’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान तिचा असाच एक व्हिडिओ दिसला होता. यावरही बरीच चर्चा झाली.

व्हिडिओमुळे अवघडले होते…

तुम्हाला सांगतो की, ‘मॅडली’ ‘क्लीन शेव्हन’ या चित्रपटाचा एक व्हिडीओ, ज्यामध्ये अनेक सीन आहेत, त्यावेळी तो खूप पाहण्यात आला होता. तिचा ड्रायव्हर, वॉचमन आणि स्टायलिस्टनेही तिचा एक वादग्रस्त व्हिडिओ पाहिला होता. सर्वजण तिला या व्हिडिओतील महिला म्हणून ओळखू लागले.याबद्दल बोलताना राधिकाने तिच्या एका मुलाखतीत सांगितले होते की,

“जेव्हा मी क्लीन शेवनचे शूटिंग करत होते, तेव्हा माझी एक न्यू-ड क्लिप लीक झाली होती. सोशल मीडियावर मला प्रचंड ट्रोल करण्यात आले.चार दिवस घराबाहेर पडता येत नव्हते अशी परिस्थिती झाली होती. केवळ मीडियाच माझ्याबद्दल असे लिहित नाही, तर माझ्या ड्रायव्हर, वॉचमन आणि स्टायलिस्ट देखील मला त्या व्हिडिओ क्लिपवरून आणि व्हायरल झालेल्या चित्रांवरून ओळखू लागले.

ही खूप धक्कादायक घटना होती. माझ्याकडे बोलायला काही नव्हते.अशा प्रकरणांमध्ये दुर्लक्ष करण्याशिवाय कोणताही माणूस काही करू शकत नाही,असे मला वाटत नाही. कारण तुम्ही काहीही केल्याने तुमचाच वेळ वाया जाईल.” एकदा राधिकाला एका चित्रपट निर्मात्याने सांगितले की, तिला एक हिरोसोबत झोपावे लागेल. तर एकदा चित्रपटाच्या ऑडिशनच्या वेळी तिला फोनवर अ-श्ली-ल बोलायचे होते.

त्याच वेळी, राधिकाने तिच्या एका मुलाखतीत खुलासा केला होता की एकदा एका प्रसिद्ध नायकाने तिच्या पायांना लाथ मारली होती आणि रागाच्या भरात तिने त्याला थप्पड मारली होती. त्यांनतर एकदा आंघोळ करताना राधिकाचा बाथरूम सेल्फीही लीक झाला आहे. ही 2017 सालची गोष्ट आहे. मात्र हा तिचा फोटो नसल्याचे अभिनेत्रीने स्पष्ट केले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *