एकही चित्रपट नाही, ऍड प्रमोशन नाही, ना कुठला बिजनेस, तरीसुद्धा इतकं लक्झरी आयुष्य कसकाय जगते ‘करिष्मा कपूर’, हे आहे त्यामागील सर्वात मोठं कारण…  

Bollywood Entertenment Latest update

करिश्मा कपूर ही कपूर कुटुंबातील सर्वात मोठी मुलगी असून तिने बॉलिवूड इंडस्ट्रीतही खूप नाव कमावले आहे. कपूर कुटुंबातील ही पहिली मुलगी आहे, जिने परंपरेच्या विरोधात जाऊन अभिनय क्षेत्रात नाव कमावले. अनेक चित्रपटांमध्ये आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाने त्यांनी लोकांच्या हृदयात छाप सोडली आहे.

करिश्मा कपूर बऱ्याच दिवसांपासून चित्रपटांपासून दूर आहे. आजकाल ती कोणत्याही चित्रपटात दिसत नाही, पण तरीही ती आलिशान जीवनशैली जगते. प्रत्येकाच्या मनात हा प्रश्न पडतो की ती काहीही न करता इतके छान आयुष्य कसे जगते? ती कोणत्याही चित्रपटात किंवा कोणत्याही ब्रँडच्या जाहिरातीत दिसत नाही.

मग त्यांचे घर कसे चालते? चला तुम्हाला यामागचे कारण सांगतो. कपूर कुटुंबाची मोठी मुलगी करिश्मा कपूर चित्रपटांपासून नक्कीच दूर आहे, पण ती काही ब्रँडची जाहिरात आणि प्रमोशन करताना दिसते. करिश्मा तिच्या दोन मुलांसह मुंबईत राहते आणि तिच्या खर्चासाठी पैसे तिच्या एक्स पतीकडून येतात.

तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की, करिश्मा कपूरला घटस्फोट दिल्यानंतर तिचा माजी पती संजय कपूर तिची आणि मुलांची पूर्ण काळजी घेतो. त्यांचा मासिक खर्च संजय कपूर उचलतो.करिश्माची बॉलीवूड कारकीर्द तिच्या वैयक्तिक आयुष्यासारखीच शानदार होती. करिश्मा कपूरने बिझनेसमन संजय कपूरसोबत लग्न केले.

मात्र काही वर्षांनी दोघांचा घटस्फोट झाला आणि करिश्माला मुलांच्या ताब्यासाठी खूप मेहनत घ्यावी लागली. असं म्हटलं जातं की, करिश्मा कपूर आणि संजय कपूर यांचा घटस्फोट हा बॉलिवूडमधला सर्वात महागडा घटस्फोट होता. असे म्हटले जाते की संजय कपूरने वडिलांचा मुंबईतील बंगलाही करिश्माला दिला होता.

ज्यामध्ये ती आपल्या मुलांसोबत राहत आहे. बातमीनुसार, संजय कपूर करिश्माला खर्चासाठी दर महिन्याला 10 लाख रुपये देतात. याशिवाय संजय कपूरने आपल्या दोन्ही मुलांच्या नावावर 14 कोटींचे बॉण्ड्सही खरेदी केले आहेत, ज्याचे 10 लाख रुपयांचे व्याज करिश्माला दरमहा येते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *