या बॉलिवूड अभिनेत्रींचे त्यांच्या मुलापेक्षा लहान अभिनेत्यासोबत होते शा’री’रि’क सं’बं’ध, यादी मध्ये आहे या बड्या अभिनेत्रींचाही समावेश…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडमध्ये कोणाचेच वय कोणाला माहीत नसते. बॉलीवूडमध्ये अभिनेत्री आणि अभिनेते त्यांच्या कुटुंबासह तसेच त्यांच्या पुढच्या पिढीतील कलाकारांसह देखील काम करताना दिसतात. पण आजच्या लेखात आपण अशा चित्रपटांबद्दल बोलणार आहोत, ज्यामध्ये बॉलिवूड अभिनेत्रींनी आपल्यापेक्षा वयाने लहान असलेल्या कलाकारांसोबत शा-री-रि-क सं-बं-ध बनवले आहे.

बीए पास: अॅमेझॉन प्राइम चित्रपट “बीए पास” मध्ये विवाहित स्त्री आणि एक तरुण यांच्यातील अ-वै-ध सं-बं-धांचे चित्रण करण्यात आले आहे. या नात्यामुळे, मुलगा चुकीच्या संगतीत इतका अडकतो की शेवटी तो गिगोलो बनतो.

माया मेमसाहेब : अभिनेता शाहरुख खानच्या माया मेमसाब या चित्रपटात शाहरुख खान एका लहान मुलाची भूमिका साकारत असताना त्याची अभिनेत्री त्याच्यापेक्षा वयाने खूप मोठी दाखवलेली आहे. आणि या चित्रपटात देखील एका लहान मुलाचे त्याच्यापेक्षा मोठ्या महिलेशी सं-बं-ध असल्याचे दाखवण्यात आले आहे.

वेक अप सिड: 2009 मध्ये आलेल्या ‘वेक अप सिड’ या बॉलीवूड चित्रपटाने त्यावेळी बरीच मथळे निर्माण केली होती. अयान मुखर्जी दिग्दर्शित ‘वेक अप सिड’ या चित्रपटात रणवीर कपूर मुख्य भूमिकेत दिसला होता. ज्याने एका तरुणाची भूमिका साकारली होती. या चित्रपटात आयशा नावाची मुलगी रणबीरसोबत दिसते, ही भूमिका कोंकणा सेनने साकारली आहे, तर खऱ्या आयुष्यात रणवीर कोंकणापेक्षा खूप मोठा आहे.

दिल चाहता है: आजच्या लेखात आपण या जोडीबद्दल सर्वात आधी बोलणार आहोत,अभिनेता अक्षय खन्ना आणि डिंपल कपाडिया. मल्टीस्टारर चित्रपटात अक्षय खन्नाने स्वत:पेक्षा खूप मोठ्या असलेल्या डिंपल कपाडियासोबत शा-री-रि-क रो-मान्स केला होता. आणि मजेशीर गोष्ट म्हणजे या चित्रपटात डिंपलने अक्षय खन्नासोबत काम केले होते, तर चित्रपटात तो तिच्यापेक्षा वयाने मोठा दाखवला आहे.

खिलाडी के खिलाडी : अक्षय कुमारच्या खिलाडी के खिलाडी या चित्रपटातील अभिनेता अक्षय कुमारची भूमिका कोणीही विसरू शकत नाही. 25 वर्षांपूर्वी प्रदर्शित झालेल्या खिलाडी के खिलाडी या चित्रपटात अक्षय कुमारचे पात्र अक्षय आणि अभिनेत्री रेखाचे पात्र माया यांच्यातील प्रेम-सं-बं-ध अतिशय सुंदर चित्रित करण्यात आले आहेत.

या चित्रपटात अक्षय आणि रेखा यांच्यात काहीसा रो-मा-न्सही आहे. जिथे या चित्रपटाच्या निर्मितीच्या वेळी अक्षय 45 वर्षांचा आहे. आणि रेखाचे देखील वय 65 आहे, म्हणजेच अक्षय कुमारने या चित्रपटात त्याच्यापेक्षा 20 वर्षांनी मोठ्या आसलेल्या महिलेसोबत म्हणजेच रेखासोबत शा-री-रि-क सं-बं-ध बनवले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *