कतरीना-रणबीर च्या काळ्या करतुदी आल्या सर्वांसमोर, बिना लग्नाचे एकाच रूम मध्ये एकाच बेड वर झोपायचे, करायचे नवरा-बायको सारखे सर्व गोष्टी…

Bollywood Entertenment Latest update

कतरिना कैफचे नाव बॉलिवूडच्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींमध्ये येते कारण कतरिना कैफची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्द खूपच नेत्रदीपक राहिली आहे. कारण तिने बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. कतरिना कैफ आजकाल तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दलच्या एका मोठ्या खुलाशामुळे चर्चेत आहे.

कारण अलीकडेच कतरिना कैफच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल एक मोठा खुलासा समोर आला आहे, तो कतरिना कैफ तिचा प्रियकर रणबीर कपूर यांच्या रिलेशनशिप संबंधीत आहे. कतरिना कैफचे विकी कौशलशी लग्न झाल्यानंतर 8 महिन्यांनंतर तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातील एक फार मोठे सत्य समोर आले आहे.

ते म्हणजे कतरिना कैफने बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता रणबीर कपूरसोबत लग्न न करता अनेक रात्री घालवल्या आहेत. दोघे पती पत्नी असल्यासारखे एकाच छताखाली राहत होते. लग्नाच्या आधीच अनेक रात्री सोबत घालवण्यासाठी, रणबीर कपूरने कतरिनासाठी वडील ऋषी कपूर यांचे घर सोडले.

आणि 14 लाख रुपये प्रति महिना भाड्याने घर घेतले जेथे तो कतरिना कैफसोबत राहतो. कतरिना आणि रणवीर अनेक वर्षे एकत्र आणि एकाच छताखाली राहत होते. आणि म्हणूनच असा खुलासा केला जात आहे की, कतरिना कैफने लग्न न करता रणवीर कपूरसोबत अनेक रात्री घालवल्या आहेत.

हे सत्य कतरिना कैफनेच सांगितले होते की, ‘अजब प्रेम की गजब कहानी’ या चित्रपटादरम्यान त्यांनी अनेक रात्री एकत्र घालवल्या होत्या. आणि या चित्रपटानंतर दोघांची प्रेमकहाणी होती, पण नंतर रणबीर कपूर आणि कतरिना कैफ एकमेकांपासून वेगळे झाले आणि दोघांचीही स्वतःची आयुष्य सुरू झाली.

दोघेही आपापल्या आयुष्य पुढे सरकले,आणि रणबीरने आलिया भट्टसोबत नाते जोडले आणि कतरिना एकटी पडली. सध्या कतरिना तिचा नवरा विकीसोबत आणि रणबीर पत्नी आलियासोबत आनंदी जीवन जगत आहे. कतरिना कैफ आणि विकी कौशलचे लग्न हे 2021 सालातील सर्वाधिक चर्चेत असलेले लग्न ठरले.

एवढेच नाही तर दोघांनी एकमेकांशी लग्न करून सर्वांना आश्चर्यचकित केले. कारण याआधी या दोघांबद्दल कोणालाच माहिती नव्हते,आणि अचानक बातमी आली की, कतरिना कैफ आणि विकी कौशल एकमेकांसोबत लग्न करणार आहेत. हे ऐकून सर्व लोक आश्चर्यचकित झाले,आणि सर्वाधिक त्यांच्या चाहत्यांना आश्चर्य वाटले.

अशा परिस्थितीत विकी कौशल नुकताच 2022 च्या आयफा अवॉर्डला हजेरी लावण्यासाठी पोहोचला होता. खरेतर 2022 चा आयफा अवॉर्ड अबुधाबी, दुबई येथे आयोजित केला आहे. आणि त्यात सहभागी होण्यासाठी विकी कौशल पोहोचला होता. मात्र, यावेळी त्याची पत्नी कतरिना कैफ तिथे दिसली नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *