‘आशिकी’ फेम ‘अनु अग्रवाल’चे नवीन फोटो पाहून चाहते झाले थक्क, अ’प’घा’ता’नंतर दिसायला लागली अशी रस्त्यावरून चालली तरी ओळखत नाही लोक….

Bollywood Entertenment Latest update

1990 साली प्रदर्शित झालेल्या आशिकी चित्रपटात दिसलेली अभिनेत्री अनु अग्रवाल पूर्णपणे बदलली आहे. त्यांची नवीन छायाचित्रे पाहिल्यानंतर तुम्ही त्यांना ओळखू शकणार नाही. टीव्ही असो की बॉलीवूड, स्टार्सची ओळख तोपर्यंतच राहते जोपर्यंत ते लोकांना पडद्यावर दिसतात. असे अनेक तारे आहेत ज्यांचा एकेकाळी रुबाब होता.

पण आज ते पूर्णपणे अनामिक जीवन जगत आहेत. काही गरीब झाले, काहींनी काम बदलले. पण आज आम्ही तुम्हाला त्या बॉलिवूड अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत, जिच्याबद्दल पूर्वी खूप चर्चा व्हायची. या अभिनेत्रीचे नाव आहे अनु अग्रवाल, तिचे आताचे फोटो बघून तुम्ही तिला ओळखणारही नाही.

कारण ती पूर्णपणे बदलली आहे. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की अनु अग्रवाल ‘आशिकी’ या चित्रपटात मुख्य भूमिकेत दिसली होती. पण त्यावेळचा तिचा फोटो आणि तिने नुकताच इन्स्टाग्रामवर शेअर केलेला फोटो यात मोठा फरक आहे. चला तर मग बघूया कशी आणि का बदलली आहे ही अभिनेत्री.

1990 मध्ये प्रदर्शित झालेल्या आशिकी चित्रपटात ही बॉलिवूड अभिनेत्री दिसली होती. हा चित्रपट महेश भट्ट यांनी दिग्दर्शित केला होता. या चित्रपटाने अनु अग्रवालला रातोरात स्टार बनवले. अनुच्या या लूकचे लोकांना वेड लागले होते. तिची एक झलक पाहण्यासाठी चाहते खूप वेळ सेटबाहेर तसेच तिच्या घराबाहेर थांबायचे.

त्यांच्या अपघातानंतर अनु अग्रवालचा लूक बदलला आहे. त्यानंतर 1999 मध्ये तिचा अपघात झाला, त्यानंतर ती बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसली नाही. या अपघाताने त्यांचा चेहरा पूर्णपणे खराब झाला होता. 1999 मध्ये जेव्हा अनु अग्रवाल यांच्यासोबत हा अपघात झाला तेव्हा डॉक्टरांनी त्यांच्या कुटुंबीयांना सांगितले की ती तीन वर्षांपेक्षा जास्त जगू शकणार नाही.

अनु अग्रवाल यांनी डॉक्टरांना पूर्णपणे चुकीचे सिद्ध केले. 23 वर्षांनंतरही ती पूर्णपणे तंदुरुस्त आहे. हे चित्र त्याचाच पुरावा आहे. अनु अग्रवाल अनेकदा तिच्या बो-ल्ड-पासून तिचे अनेक प्रकारचे फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत असते. अनु अग्रवाल आता ५३ वर्षांच्या आहेत. तिचा हा फोटो पाहिल्यानंतर तुम्ही तिला ओळखू शकणार नाही. कारण तिचा चेहरा पूर्णपणे बदलला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *