सर्वांसमोर ‘नीता अंबानी’ला उचलून नाचायला लागला होता ‘सचिन तेंडुलकर, पाहून भडकला ‘मुकेश अंबानी’ आणि मग रागाच्या भरात सचिन सोबत केला असा कां’ड..

Bollywood Entertenment Latest update

मित्रांनो,आज नीता अंबानींना ओळखत नाही असे कोणीही नाही. नीता अंबानी त्यांच्या जीवनशैली आणि महागड्या छंदांमुळे अनेकदा चर्चेत असतात. मुकेश अंबानी यांचे त्यांची पत्नी नीता अंबानीवर खूप प्रेम आहे, त्यामुळे ते त्यांची प्रत्येक मागणी पूर्ण करतात. कधी ते प्रायव्हेट जेट भेट म्हणून देतात तर कधी काय. त्यामुळे सर्वत्र त्यांच्याबद्दल चर्चा आहे.

सध्या मुकेश अंबानी हे त्यांच्या पत्नी नीता अंबानी यांच्यामुळे मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहेत, कारण नुकतीच नीता अंबानींबद्दल एक खूप मोठी गोष्ट समोर आली आहे, ती म्हणजे नीता अंबानी यांना भारताचा प्रसिद्ध क्रिकेटपटू सचिन तेंडुलकरने गच्च भरलेल्या स्टेडियम मध्ये सर्वांसमोर आपल्या मिठीत उचलले होते.

आणि हे दृश्य दुरून तिचा मुलगा आकाश अंबानी नुसता बघतच राहिला. पुढे आपण लेखात सांगूया की सचिन तेंडुलकरने मुकेश अंबानी यांची पत्नी नीता अंबानी यांना सर्वांसमोर आपल्या मिठीत का आणि कसे उचलले. मुकेश अंबानी यांच्या पत्नी नीता अंबानी आजच्या काळात संपूर्ण भारतात ओळखल्या जातात आणि प्रत्येकजण त्यांचा खूप आदर आणि सन्मान करतो.

पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सध्याच्या काळात नीता अंबानी त्यांच्या आरामामुळे नव्हे, तर सचिन तेंडुलकरसारख्या प्रसिद्ध क्रिकेटपटूने तिला सर्वांसमोर आपल्या मिठीत घेतल्यामुळे चर्चेत आल्या आहेत. किंवा तुम्ही म्हणू शकता की त्याने नीताला मिठी मारली होती, म्हणूनच सध्या मीडियामध्ये सर्वत्र त्यांच्याबद्दल बोलले जात आहे.

आणि त्याचे हे फोटो आगीसारखे सोशल मीडियावर पसरत आहेत, तर दूर उभ्या असलेल्या नीता अंबानींचा मुलगा आकाश अंबानी तिथेच थांबला. सर्वांना हवाहवासा वाटणाऱ्या सचिनने नीता अंबानींना का मिठी मारली हे आम्ही तुम्हाला लेखात पुढे सांगू. सचिन तेंडुलकर सध्या मीडियाच्या चर्चेत आहे कारण नुकतीच सचिन तेंडुलकरबद्दल एक गोष्ट समोर आली आहे.

ती म्हणजे सचिन तेंडुलकरने सर्वांसमोर नीता अंबानींना मिठी मारली होती,आणि नीता यांचा मुलगा देखील तिथेच नीता अंबानीपासून दूर उभा राहिला होता. नीता यांचा मुलगा सुद्धा त्यांना हे करण्यापासून रोखू शकला नाही. असे काहीसे घडले की नीता अंबानीच्या टीमने मुंबई IPL ची फायनल मॅच जिंकली होती.

त्यामुळे सचिन तेंडुलकरने आनंद व्यक्त करण्यासाठी नीता अंबानींना मिठी मारली होती. आणि त्यानंतर नीता अंबानींनी स्वतः सचिनला तेंडुलकर यांना त्यांच्या टीमच्या विजयासाठी शुभेच्छा दिल्या. यामुळेच आकाशही सचिनला हे करण्यापासून रोखू शकला नाही आणि हेच या चित्रांमागचे सत्य आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *