करिश्माचा मोठा खुलासा, म्हणाली – सलग ३ रात्री ‘अमीर खान’ सोबत घालवल्या नंतर माझी तब्यत खूपच खराब होऊन गेली, ‘अमीर’ने माझ्यावर दया च केली नाही…

Bollywood Entertenment Latest update

अनेक यशस्वी चित्रपटांमध्ये काम केलेली करिश्मा कपूर सध्या तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात व्यस्त आहे. करिश्मा कपूर लवकरच एका वेब सीरिजमध्ये दिसणार असल्याचे वृत्त आहे. तुम्हाला करिश्माचा ‘राजा हिंदुस्तानी’ हा चित्रपट आठवत असेलच. जेव्हा हा चित्रपट आला तेव्हा कोणाला वाटले नव्हते की तो खूप हिट होईल.

परंतु नंतर त्यांनी बरेच रेकॉर्ड केले. करिश्मा कपूर आज संपूर्ण भारतात ओळखली जाते आणि प्रत्येकजण तिचा खूप आदर आणि सन्मान करतो. करिश्मा कपूर ही तिच्या काळातील एक अतिशय महान आणि प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेत्री होती, जीचे आजही संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये एकतर्फी नाव आहे. आणि आजही प्रत्येकजण तिचा खूप आदर करतो.

आणि हेच कारण आहे की आजही संपूर्ण कपूर चित्रपट उद्योगात करिश्माचा नियम चालतो आहे. करिश्मा कपूर सध्या मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहे, कारण अलीकडेच करिश्मा कपूरबद्दल काही महत्त्वाची गोष्ट समोर आली आहे की, करिश्मा कपूरसोबत आमिर खानने सलग तीन दिवस वाईट गोष्टी केल्या. ज्या दरम्यान करिश्मा कपूरला खूप त्रास झाला होता. आणि खूप राग देखील आला होता.

त्यामुळे आजही ती त्याला विसरू शकली नाही. तसेच लेखात आम्ही तुम्हाला करिश्मा कपूरबद्दलचे हे खुलासे सविस्तरपणे सांगत आहोत. घरच्यांना न कळवता करिश्माने आमिरसोबत काही चुकीचे केले होते आणि नंतर या गोष्टीवर खुद्द करिश्माने पडदा टाकला होता. करिश्मा कपूर आता संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत ओळखली जाते. आणि प्रत्येकजण तिचा खूप आदर सन्मान करतो.

करिश्मा कपूरने आजवर तिच्या आयुष्यात खूप मोठे नाव कमावले आहे. आणि आज ती बॉलिवूडमध्ये भलेही एकही चित्रपट करत नसेल पण करिश्मा कपूरची जागा कोणीही घेऊ शकत नाही. नुकताच करिश्मा कपूरबद्दल एक मोठा खुलासा समोर आला होता की, करिश्मा कपूरने सलग तीन दिवस घरच्यांना न कळवता आमिर खानची चुकीची कृत्ये केली होती.

त्यानंतर करिश्मा कपूर खूप अस्वस्थ झाली होती आणि त्रस्तही दिसत होती. हे खुद्द करिश्मा कपूरनेच सांगितलेले आहे. तसेच लेखात करिश्मा कपूरने सांगितले आहे की, सलग तीन दिवस आमिर खानने त्यांच्यासोबत काय वाईट केले. ज्यानंतर करिश्मा कपूरला पश्चात्ताप करावा लागला. नुकतीच करिश्मा कपूरबद्दल एक खास गोष्ट समोर आली आहे की,

करिश्मा कपूरने कुटुंबाच्या संमतीशिवाय आमिर खानसोबत काही चुकीचे कृत्य केले होते, ज्यानंतर तिला पश्चात्ताप करावा लागला होता. असे काहीसे घडले की, करिश्मा कपूरने राजा हिंदुस्तानी चित्रपटात आमिर खानसोबत अनेक रोमँटिक सीन्स शूट केले. ज्याची तिला तिच्या आई-वडील आणि नातेवाईकांकडून संमती नव्हती. त्याच्यामुळे घरच्यांच्या संमतीशिवाय करिश्माने आमिरसोबत काही चुकीचे सीन केले होते,

ज्याचा तिला पश्चाताप करावा लागला होता. हा सीन तीन दिवसात शूट करण्यात आला, ज्यामध्ये करिश्मा कपूर खूप नाराज होती. आमिर खानसोबत असा सीन केल्यामुळे करिश्मा कपूरला नंतर लोकांची थट्टा ऐकावी लागली. त्यामुळेच आमिर खानसोबत असा सीन केल्याबद्दल करिश्मा कपूरला पश्चाताप झाला, पण तो सीन चित्रपट सुपरहिट ठरला, असे म्हटले जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *