‘रामानंद सागर’ यांची नात ‘साक्षी चोप्राने’ सौंदर्याच्या बाबतीत ‘ऐश्वर्या राय’लाही टाकलय मागे, तिचे हॉ-ट फोटो पाहून बॉलिवूड अभिनेत्रींनाही विसरून जाल….

Bollywood Entertenment Latest update

पहिल्यांदा टीव्हीवर रामायण प्रसारित करणाऱ्या रामानंद सागर यांना तुम्ही सर्वजण चांगलेच ओळखत असाल. आज आपण या लेखामध्ये त्यांची नात साक्षी चोप्राबद्दल बोलणार आहोत.साक्षी चोप्रा तिच्या सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. इंस्टाग्राम आणि यूट्यूबवर तिचे खूप चाहते आहेत. आणि लोकांना त्या खूप आवडतात. 

साक्षी चोप्रा ही व्यवसायाने गायिका आहे. तिला बिग बॉसच्या 14 व्या सीझनमध्येही बोलावण्यात आलं होतं. पण तिने ती ऑफर स्वीकारली नाही.साक्षी चोप्रा सोशल मीडियावर तिच्या से-क्सी आणि बो-ल्ड फोटोंसाठी खूप प्रसिद्ध आहे. साक्षी ही फिल्ममेकर मीनाक्षी सागर यांची मुलगी आहे. साक्षी अमेरिकेत राहते आणि ती एक प्रेरणादायी गीतकार आहे. 

तिचे सोशल मीडियावर 555 हजार फॉलोअर्स आहेत. साक्षी तिच्या बो-ल्ड आणि से-क्सी फोटोंसाठी ओळखली जाते. तिचे इंस्टाग्राम तिच्या बि-कि-नीतील फोटोंनी भरलेले आहे. आणि तिच्या इंस्टाग्रामवर असे अनेक फोटो आहेत ज्यात ती टॉ-प-लेस दिसत आहे. साक्षीच्या या फोटोमुळे सोशल मीडियावर खळबळ उडाली आहे.  

आणि जेव्हा ती तिचा फोटो सोशल मीडियावर शेअर करते. त्यावर अनेक लाइक्स येतात. तसेच तिची तुलना बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री उर्फी जावेदशीही केली जाते. बरेच लोक उर्फी जावेदला साक्षी चोप्रासमोर काही मानत नाहीत. उर्फी जावेद आपल्या विचित्र ड्रेसिंग सेन्स आणि बो-ल्ड-नेससाठी बॉलिवूडमध्ये खूप प्रसिद्ध आहे.

पण आता लोकांना उर्फी जावेदपेक्षा साक्षी जास्त बो-ल्ड वाटत आहे.त्यामुळे साक्षीचे फोटो सोशल मीडियावर खूप वेगाने व्हायरल होत आहे. आणि लोक त्यांना चांगलीच पसंती देतात. लोक त्यांचे फोटोही अनेकांना शेअर करतात. साक्षी चोप्राचे व्हिडिओ आणि फोटो सोशल मीडियावर खूप शेअर केले जातात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *