या छोट्याशा चुकीमुळे कमी वयातच तरुण दिसू लागली होती ‘हंसिका मोटवानी’, लोकांनी केले होते खूप ट्रोल, म्हणायचे हिचे स्त’न तर लग्न झालेल्या स्रि’यां’पेक्षाही जास्त…

Bollywood Entertenment Latest update

हंसिका मोटवानी आज सिनेविश्वातील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. बालकलाकार म्हणून त्यांनी आपल्या करिअरची सुरुवात केली. सुरुवातीला ती दोघेही टीव्ही मालिकांमध्ये आणि मुव्हीमध्ये काम करायचे. हंसिका लहान मुलांच्या आवडत्या शो ‘शका लाका बूम बूम’ मध्ये दिसली आहे.त्यांनी छोट्या पडद्यावरील या शोपासून सुरुवात केली.

नंतर बाल कलाकार म्हणून, हंसिका ऋतिक रोशनच्या ‘कोई मिल गया’ या चित्रपटाच्या नावासह अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसली. आधी टीव्ही नंतर बॉलीवूड ते साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीत हंसिकाने आज आपली वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. हंसिकाच्या पर्सनल लाईफबद्दल बोलायचे झाले तर, हंसिकाचा जन्म 1991 मध्ये मुंबईत झाला होता.

हंसिकाचे वडील बिझनेस मॅन आहेत, तर आई डर्मेटोलॉजिस्ट आहे. हंसिकाने मुंबईतील पोदार इंटरनॅशनल स्कूलमधून शालेय शिक्षण पूर्ण केले आहे. हंसिका मुख्यत्वे तमिळ आणि तेलगू चित्रपटांशी संबंधित आहे. टीव्ही मालिकांमध्ये बालकलाकार म्हणून काम केल्यानंतर हंसिकाने बॉलिवूड अभिनेता हृतिक रोशनच्या ‘कोई मिल गया’मध्ये देखील काम केले.

परंतु, ऋतिकच्या या चित्रपटात बालकलाकार म्हणून काम केले. यानंतर 2007 मध्ये हिमेश रेशमियाच्या ‘आपका शुआरार’ या चित्रपटात तिने मुख्य भूमिका साकारली. याच वर्षी ती साऊथच्या ‘देसमुदूर’ सिनेमातही दिसली होती. हंसिकाला या चित्रपटासाठी पुरस्कारही मिळाला आहे. आणि या सिनेमातून तिला खूप लोकप्रियता मिळाली.

याशिवाय हंसिकाने मल्याळम चित्रपटही केले आहेत. एकदा हांसिकाबद्दल असे बोलले जात होते की, हंसिकाने हार्मोन्स बदलण्याचे इंजेक्शन घेतले होते. हे सर्व सांगायचे कारण ती 2003 मध्ये कोई मिल गया या चित्रपटात बाल कलाकार म्हणून दिसली होती.आणि काही वर्षांनी ती 2007 मध्ये आलेल्या आपका शुरूर चित्रपटात मुख्य अभिनेत्री म्हणून दिसली.

काही वर्षांत इतका बदल पाहिल्यानंतर, प्रत्येकजण येथे विचार करू लागला की, हंसिकाच्या तरुण दिसण्यामागील रहस्य तिच्या हार्मोन बदलण्याचे इंजेक्शन आहे. त्यामुळे हंसिकाने एवढ्या लवकर तरुण दिसण्यासाठी हर्मन चेंजचे इंजेक्शन दिल्याचे सर्वत्र म्हणायचे होते. मात्र, या प्रकरणी अद्याप हंसिकाचे कोणतेही वक्तव्य समोर आलेले नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *