दीपिका पदुकोणने केला मोठा खुलासा, म्हणाली – माझ्या स्त’नां’चा आकार छोटा असल्याने मला चित्रपटात काम देत नव्हते, म्हणाले आधी स्त’नां’चा आकार वाढव आणि मग…..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूड एक अशी जागा आहे जिथल्या प्रत्येक गोष्टीची चर्चा भारतभर होते. येथील स्टार्सचे आउटफिट, लुक आणि त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल जाणून घेण्यासाठी लोक नेहमीच वेडे असतात. कॉलेज, ऑफिस, शाळा, सगळीकडे त्यांचीच चर्चा होते. त्यांनी साकारलेले चित्रपटातील पात्रे लोकांचे लक्ष स्वतःकडे आकर्षित करतात. प्रत्येकाला त्यांच्यासारखे व्हायचे आहे.

आणि प्रसिद्धी मिळवायची आहे. आणि लोकांच्या या पसंतीचे सर्व श्रेय बॉलीवूडच्या स्टार्सना जाते. पण कधी-कधी या स्टार्सनाही त्यांच्या लूकबद्दल बरंच काही ऐकावं लागतं. ज्यामध्ये अनेकदा त्यांच्या सर्जरी आणि फिगरशी संबंधित गोष्टी असतात. आज आपण दीपिका पदुकोणबद्दल बोलणार आहोत.दीपिकाने लहानपणापासूनच बॉलिवूडमध्ये काम करायला सुरुवात केली होती.

आणि तिच्या अभिनय आणि सौंदर्यामुळे तिने बॉलिवूडमध्ये आपली एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. दीपिकासाठी चित्रपटांमध्ये काम करणे इतके सोपे नव्हते. दीपिका असे म्हणाली नाही की, बॉलीवूडमध्ये जेव्हा जेव्हा एखादी नवीन मुलगी हिरोईन बनण्यासाठी येते तेव्हा तिला खूप वाईट वागणूक दिली जाते.त्यापेक्षा ती म्हणाली मुलींना हिरोईन बनण्यासाठी खूप मेहनत करावी लागते.

तिने झिरो फिगरसाठी शस्त्रक्रिया केली आहे, बोटॅक्स वापरणे, सिलिकॉनने ओठ मोठे करणे, तसेच शरीराचा भाग मोठा करण्यासाठी सिलिकॉन वापरणे, प्लास्टिक सर्जरी करणे, जड जड मेकअप करून चेहऱ्यावरील डाग लपविणे इत्यादी गोष्टी केल्या आहेत. आणि कॅमेऱ्यावर अभिनय करणे देखील खूप कठीण आहे. आणि आता सर्व नायिका हे सर्व करतात.

बॉलीवूडमध्ये जेव्हा जेव्हा एखादी नवीन मुलगी येते तेव्हा तिला शस्त्रक्रिया करावी लागते. आणि तुमच्या माहितीसाठी सांगतो की दीपिकासोबतही असेच घडले आहे.जेव्हा ती बॉलीवूडमध्ये नवीन होती. आणि जेव्हा तिला कोणीही ओळखत नव्हते. तेव्हा ती मॉडेलिंग देखील करत होती. त्यानंतर तिच्यासोबत हा प्रकार घडला.दीपिका आपल्या अभिनयाने सर्वांच्या नजरेत येण्याचा प्रयत्न करायची.

आणि तिच्या कारकिर्दीच्या सुरुवातीस, तिला अनेक वेळा स्वतःवर शस्त्रक्रिया करण्याचा सल्ला मिळत होता. तुमच्या माहितीसाठी सांगतो की, दीपिकाने शाहरुख खानसोबत ओम शांती ओम या चित्रपटातून तिच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली होती. आणि तो त्या काळातील ब्लॉक ब्लास्टर चित्रपटांपैकी एक होता. आणि हेच दीपिकाचे फिल्मी करिअर ठरले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *