‘कृष्णा अभिषेक’ची पत्नी ‘कश्मिरा’ म्हणाली- पहिले बेडवर मी सुरूवात करते , ‘व्हॅनिटी व्हॅन’मध्ये तर कृष्णा माझ्या फेव्हरेट पो’जि’शन मध्ये मला रात्रभर म’ज्जा देतो…

Bollywood Entertenment Latest update

प्रसिद्ध कॉमेडियन कृष्णा अभिषेकची पत्नी अभिनेत्री कश्मीरा शाहने तिच्या आयुष्याबाबत मोठा खुलासा केला आहे. तिने आपल्या बेडरूमशी संबंधित अनेक मोठ्या गोष्टी लोकांना सांगितल्या आहेत. तुमच्या माहितीसाठी सांगतो की कश्मिरा शाह ही बॉलिवूडची खूप बो-ल्ड अभिनेत्री मानली जाते. कश्मिराने जेव्हा ती झोपते तेव्हाच्या तिच्या बेडरूम लाईफबद्दल सांगितले.

त्यात ती म्हणाली तिला बेडच्या डाव्या बाजूला झोपायला आवडते. एंटरटेनमेंट टेलिकल्चरला दिलेल्या मुलाखतीत तिने आपल्या वैयक्तिक आयुष्यातील अनेक रहस्ये उघड केली. सकाळी बेड टी कोण बनवते असे विचारले असता, तिने सांगितले की तिला बेड ती खूप आवडते आणि घरची मोलकरीण त्या दोघांसाठी बेड टी बनवते.

मुलाखतीत, जेव्हा तिला विचारले गेले की कृष्णाला तिच्या कुशीत झोपायला आवडते का? यावर कश्मिराने सांगितले की, कृष्णाला तिच्या कुशीत झोपायला आवडते. रात्री झोपताना तिला पायजमा आणि नाईट आउटफिट घालणे आवडते का? असे विचारले असता कश्मिराने सांगितले की, तिला जे काही से-क्सी वाटते ते ती घालते. मुलाखतीत जेव्हा तिला विचारण्यात आले की आधी बेडवर सुरुवात कोण करते?

तेव्हा कश्मीरा म्हणाली की मी पडते. तिची आवडती से-क्स पोजिशन कोणती आहे? विचारले असता, ती म्हणाली डॉ’गी स्टा’ई’ल. त्यांनी पहिल्यांदा से-क्स कधी केला? यावर कश्मिराने सांगितले की, कृष्णासोबत त्याच्या व्हॅ’नि’टी व्हॅ’नम’ध्ये केला होता. त्यांच्या घरात त्यांची आवडती जागा कोणती? त्याच्या उत्तरात ती म्हणाली लि’व्हिं’ग रू’म.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *