आलिया भट्टने मीडियासमोर ओढनीने झाकले तिचे वाढलेले पोट, चाहत्यांनी म्हटले- ‘ही आहे भारतीय संस्कृती’…

Bollywood Entertenment Latest update

आलिया भट्ट आता लवकरच आई होणार आहे आणि तिचा ताजा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चाहत्यांची मने जिंकत आहे. वास्तविक या व्हिडिओमध्ये प्रेग्नंट आलिया भट्ट तिच्या ड्रेस दुपट्ट्याने तिचा बेबी बंप झाकताना दिसत आहे. आलियाच्या या व्हिडिओवर लोकांच्या प्रेमाचा वर्षाव होत आहे.

खरंतर आलिया भट्टने सोमवारी तिच्या आगामी ‘डार्लिंग्स’ चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज केला आहे. आलिया भट्ट तिच्या लेटेस्ट व्हिडिओमध्ये फोटोशूटसाठी जागा शोधताना दिसत आहे. आधी हिरवाई पाहून ती तिथे जाऊन पोज देते आणि मग दुसऱ्या बाजूला येते. आलिया भट्ट पापाराझींसाठी अनेक पोज देते.

दरम्यान, तिचा बेबी बंप देखील दिसत आहे, जो तिने तिच्या दुपट्ट्याने झाकलेला आहे. आलियाच्या या व्हिडिओवर चाहत्यांनी भरभरून प्रेमाचा वर्षाव केला आहे. एकाने लिहिले आहे – छान लुक आणि छान ड्रेस. एका चाहत्याने लिहिले आहे – बेबी बंप दिसत आहे. एकाने लिहिले आहे – आलिया 7 महिन्यांची प्रेग्नंट कशी दिसत आहे?

एका चाहत्याने म्हटले आहे – ती आपला बेबी बंप असे लपवत आहे, जी आपली भारतीय संस्कृती आहे. आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर या वर्षी 14 एप्रिल रोजी विवाहबद्ध झाले. अलीकडेच 27 जून रोजी आलिया भट्टने तिच्या प्रेग्नेंसीची बातमी सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबत शेअर केली होती.

नुकतीच ‘आरआरआर’ आणि ‘गंगूबाई काठियावाडी’ या चित्रपटात दिसलेली आलिया भट्ट आता तिच्या ‘डार्लिंग्स’ चित्रपटातून ओटीटीवर येत आहे. याशिवाय आलिया भट्ट रणबीर कपूरसोबतच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ या तिच्या डेब्यू चित्रपटामुळे चर्चेत आहे, जो 9 सप्टेंबरला प्रदर्शित होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *