अतिशय बो-ल्ड आणि पारदर्शक कपडे घालून रॅम्प वॉक करत होती ‘मलायका अरोरा’, काळ्या ड्रेसममधून दिसत होते तिच्या श’री’रा’चे हे भाग..

Bollywood Entertenment Latest update

मलायका अरोरा ही अशा बॉलीवूड अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी केवळ फिटनेसच्या बाबतीत लाखो लोकांसाठी प्रेरणाच नाही तर फॅशन गोल करण्यात नेहमीच पुढे असते. हसीना स्वतःला बो-ल्ड कपड्यांमध्ये स्टाइल करण्यास प्राधान्य देते, ज्यामुळे ती से-क्सी दिसते आणि तिचे वय देखील कमी होते.

पार्टी असो किंवा इव्हेंट, प्रत्येक फंक्शनसाठी अभिनेत्री अशा पोशाखांची निवड करते, जे तिला हॉ-ट लुक देतात. दुसरीकडे, जेव्हा फोटोशूटचा विचार केला जातो तेव्हा मलायकाच्या किलर लूकशी स्पर्धा करणे अशक्य होते, कारण तिच्यासारखे कामुक पोज देणे प्रत्येकासाठी सोप्पे नसते.

रॅम्पवर चालताना ती तिच्या हॉ-ट अवताराने सर्वांना थक्क करते तेव्हा तिच्या अलीकडील लूकमध्येही असेच काहीसे दिसून आले.वास्तविक मलायका अरोरा मुंबईतील एका फॅशन इव्हेंटमध्ये रॅम्प वॉक करताना दिसली होती. या कार्यक्रमात हसीना काळ्या रंगाचा सी-थ्रू ड्रेस परिधान करताना दिसली. मलायका या सुंदर पोशाखात तिच्या स्टाईलने कहर करत होती.

तिने बॉडी-हगिंग गाउन घातला होता, ज्याची खोल नेकलाइन तिला बो-ल्ड दिसण्यासाठी काम करत होती. या पारदर्शक आउटफिटमध्ये मलायका जेव्हा आत्मविश्वासाने रॅम्प वॉक करते तेव्हा तिने सर्वांचे लक्ष वेधले होते. मलायका ‘इंडियन कॉउचर वीक’मध्ये रॅम्प वॉकसाठी पोहोचली होती,

जिथे ती फॅशन डिझायनर रोहित गांधी आणि राहुल खन्ना यांच्या कलेक्शनमधील ड्रेस परिधान करताना दिसली होती. या ग्लॅम लुकमध्ये सर्वांच्या नजरा हसीनाच्या आउटफिटवर खिळल्या होत्या. तिच्या या ड्रेसला डीप प्लंगिंग नेकलाइन देण्यात आली होती,ज्यामध्ये हॉल्टर नेकलाइनचा तपशील होता. खोल कटमुळे हसीनाचा क्लीवेज भाग स्पष्ट आणि ठळकपणे दिसत होता.

हसीनाच्या या ड्रेसमध्ये बस्टच्या भागापासून थाई भागापर्यंत मॅचिंग ब्लॅक इनर जोडण्यात आला होता, ज्यामुळे तिचा लूक जास्त बो-ल्ड झाला नाही. या पारदर्शक ड्रेसवर शिमरी इफेक्ट दिसत होता, त्यामुळे तिच्या लूकमध्येही ब्लिंग इफेक्ट दिसत होता. त्याच वेळी, काठावर एक मांडी-उंच स्लिट देण्यात आली होती, ज्यामध्ये ती तिचे टोन्ड पाय दाखवताना दिसत होती.

मलायकाने तिचा बो-ल्ड लूक पूर्ण करण्यासाठी सिल्व्हर पेंडेंट नेकलेस घातला होता. त्याच वेळी, पायात स्ट्रॅपी हील्स घातल्या होत्या. दव फाउंडेशन, तपकिरी सावलीचे ओठ, कोहले डोळे, काळे आयलायनर, बीमिंग हायलाइटर, तिने साइड पार्टिंग करताना तिचे केस कर्लमध्ये उघडे सोडले. या निखळ वेशात हसीना सर्वांचे लक्ष वेधून घेत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *