स्वतःची दोन मुलांची आई अमृताला सोडून सैफ ने बनवले या स्त्रीसोबत अ-वै-ध सं-बं-ध, आता दुसरी पत्नी करीना हि वैतागली आहे म्हणते माझ्यासोबत रात्री काही करत नाही..

Bollywood Entertenment Latest update

अमृता सिंग ही तिच्या काळातील एक प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेत्री आहे, जी आज केवळ भारतातच नाही तर जगातील अनेक देशांमध्ये ओळखली जाते. अमृता सिंगची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्दही खूप नेत्रदीपक राहिली आहे, कारण अमृता सिंगने बॉलिवूडला एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला तिचे वेड लावले आहे.

अमृता सिंगच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर तिने बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता सैफ अली खानसोबत लग्न केले, पण लग्नाच्या 9-10 वर्षानंतर सैफ अली खानने तिला सोडले किंवा दोघेही एकमेकांपासून वेगळे झाले असे म्हणता येईल. यावेळी अमृता दोन मुलांची आई होती आणि कोणताही विचार न करता सैफने पत्नी अमृताला दोन मुलांची आई बनवून सोडले आणि निघून गेला.

सैफ अली खानने अमृतापासून वेगळे होताच, त्याने आपले रंग दाखवायला सुरुवात केली, एका गैर स्त्रीसोबत सं-बं-ध जोडले होते. काही काळानंतर सैफ अली खाननेही या महिलेलाही सोडून दिले. आणि करीना कपूरसोबत लग्न केले पण आता करीना कपूर देखील पती सैफ अली खानला कंटाळली आहे. सैफ अली खानला बॉलिवूडमध्ये खूप आदर दिला जातो.

आणि सगळेच त्याच्यावर प्रेम करतात. सैफ अली खानने अमृता सिंहसोबत लग्न केले होते, पण लग्नाच्या 10 वर्षानंतर सैफ अली खानने आपल्या दोन मुलांची आई अमृताला सोडले आणि ते तिच्यापासून वेगळे झाले. अलीकडेच असे समजले आहे की अमृता सिंगपासून वेगळे झाल्यानंतर काही दिवसांनी सैफ अली खान रोजा कॅटालानोकडे वळाले. जी दिसायला खूप सुंदर आहे.

आजच्या काळात रोजा आणि सैफ अली खानची प्रेमकहाणी सर्वांनाच माहीत आहे, पण सैफ अली खानचे हेही नाते फार काळ टिकले नाही आणि त्याने करीना कपूरसोबत लग्न केले. सैफ अली खानने करीना कपूरलाही आपल्या दोन मुलांची आई बनवले आहे, पण आता करीना कपूरही सैफला वैतागली आहे. पुढे, लेखात आम्ही तुम्हाला यामागचे कारण सांगत आहोत की करीना कपूर का वैतागली आहे.

सैफ अली खानचे वैयक्तिक आयुष्य नेहमीच खूप रंजक राहिले आहे कारण सैफ अली खानने दोन मुलांची आई झाल्यानंतर पत्नी अमृताला सोडले, आणि नंतर एका मुलीशी सं-बं-ध ठेवले जिचे नाव आहे रोझा कॅटालानो. जी दिसायला खूप सुंदर आहे. सैफनेही रोजा कॅटालानोला देखील सोडले आणि करीना कपूरशी लग्न केले.

करिनाने नुकतेच सैफ अली खानबद्दल एक विधान केले आहे, ज्यामध्ये तिने म्हटले आहे की, ती पती सैफच्या वागण्याने कंटाळली आहे. कारण सैफ अली खान आपल्या मुलांना चांगले संस्कार देत नाही आणि रात्रभर त्याच्यासोबत बसून चित्रपट पाहत असतो. ही त्यांच्या बाळाची झोपण्याची वेळ आहे. यामुळेच करीना पती सैफच्या अशा वागण्याने कंटाळली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *