जेव्हा ट्विंकल ने प्रियंका चोप्रासोबत अक्षय कुमारला गोव्याच्या एका हॉटेल वर पकडले होते रंगेहात, लाज-शरम सोडून बनवत होते शा’री’रि’क सं’बं’ध…

Bollywood Entertenment Latest update

अक्षय कुमारला एकेकाळी बॉलिवूडचा ‘प्ले बॉय’ म्हटले जायचे. त्याला अनेकदा मुलींनी घेरले होते. त्याचे अनेक मुलींसोबत अफेअरही होते. यामध्ये रवीना टंडन आणि शिल्पा शेट्टी यांची नावे आघाडीवर आहेत. मात्र, 2001 मध्ये अक्षयने ट्विंकल खन्नासोबत लग्न केले आणि सेटल झाला. मात्र लग्नानंतरही अक्षयने आपले कृत्य सोडले नाही.

लग्नानंतर प्रियांका चोप्रासोबत त्यांचे अफेअर सुरू झाले. प्रियंका आणि अक्षय एका चित्रपटात एकत्र काम करत होते. यादरम्यान दोघांच्या प्रेमप्रकरणाची चर्चा सुरू झाली. सुरुवातीला ट्विंकलने या वृत्तांकडे दुर्लक्ष केले. ती स्वतः फिल्मी पार्श्वभूमीतून आली आहे आणि तिला माहित आहे की सेलिब्रिटी लिंकअपच्या बातम्या सामान्य आहेत.

मात्र, ही चर्चा अधिक तापल्यानंतर ट्विंकलने या प्रकरणाच्या तळापर्यंत जाण्याचा विचार केला. ट्विंकलने लक्षात घेतले की अक्षय शूटिंग सेटवर तिचा फोन उचलत नाही आणि कुटुंबात कमी वेळ घालवतो. तेव्हा अक्षय-प्रियांका गोव्यात सूट करत होते. चित्रपटाच्या कास्टिंग क्रूच्या संपर्कात राहून ट्विंकल देखील सर्व गॉसिप्स ऐकत होती.

मग एके दिवशी तिने प्रियांका चोप्राला फोन केला आणि खूप काही ऐकवले. प्रियांकानेही प्रत्युत्तर दिले. त्यानंतर चिडलेली ट्विंकल गोव्याच्या सेटवर पोहोचली. येथे तिला प्रियंका दिसली नाही पण अक्षय हॉटेलच्या लॉबीमध्ये दिसला.हॉटेल कर्मचाऱ्यांच्या म्हणण्यानुसार, त्यानंतर अक्षय आणि ट्विंकलमध्ये जोरदार वादावादी झाली.

कर्मचाऱ्यांच्या म्हणण्यानुसार, भांडणादरम्यान प्रियांकाचे नाव अनेकवेळा घेतले गेले. रागाच्या भरात अक्षय म्हणाला की हो माझे प्रियंकासोबत अफेअर आहे. याचा राग येऊन ट्विंकल खन्नाने 2 वर्षाच्या आरवला अक्षयसोबत सोडून ती मुंबईला परतली. मात्र, नंतर या जोडप्याने हे वृत्त निराधार असल्याचे म्हटले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *