सैफ अली खान ला आपला जावई बनवू इच्छित नव्हते करीनाच्या घरवाले, आज स्वतः करीनाला सुद्धा आहे सैफ शी लग्न करण्याचा पस्तावा…

Bollywood Entertenment Latest update

करीना कपूर, हे नाव आजच्या काळात संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्री ओळखते आणि प्रत्येकजण तिच्या अभिनय आणि सौंदर्याचा चाहता आहे. करीना कपूरने तिच्या आतापर्यंतच्या फिल्मी करिअरमध्ये अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला आपले वेड लावले आहे. करीना कपूरचे वैयक्तिक आयुष्य नेहमीच खूप मनोरंजक राहिले आहे.

कारण असे म्हटले जाते की करीना कपूरने तिच्या कुटुंबाच्या इच्छेविरुद्ध लग्न केले आहे, ज्यामुळे सध्या सर्वत्र तिची चर्चा होत आहे. करीना कपूरच्या कुटुंबीयांना तिने सैफ अली खानशी लग्न करावे असे अजिबात वाटत नव्हते. साधेपणाने बोलायचे झाले तर करीना कपूरच्या कुटुंबीयांना सैफला आपला जावई बनवायचे नव्हते.आणि आज लग्नानंतर करीना कपूरलाच याचा पश्चाताप होत आहे.

त्यामुळे या गोष्टींची सध्या मीडियामध्ये सर्वत्र चर्चा होत आहे. होय, ही गोष्ट अगदी खरी आहे आणि पुढे आम्ही तुम्हाला यामागचे एक कारण सांगणार आहोत, ज्यानंतर तुम्ही देखील पूर्णतः सहमत व्हाल की कोणत्याही वडिलांना आपल्या मुलीचे लग्न अशा व्यक्तीसोबत करायला आवडणार नाही. सैफ अली खानने बॉलिवूडला अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत.

सैफ अली खान सध्या त्याच्या सासरच्या मंडळींमुळे मीडियात चर्चेत आहे, किंवा म्हणू शकतो की त्याची पत्नी करिनाच्या कुटुंबीयांमुळे तो चर्चेत आहे, त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये या गोष्टींची सर्वत्र चर्चा होत आहे.असे सांगितले जात आहे की सैफची पत्नी करीना कपूरच्या कुटुंबीयांना त्यांची मुलगी करिनाने सैफ अली खानशी लग्न करावे असे वाटत नव्हते.कारण सैफ अली खानचे आधीच एकदा लग्न झाले होते आणि त्याला दोन मोठी मुले देखील होती.

या कारणास्तव, करिनाच्या पालकांना त्यांच्या मुलीने कोणाची तरी दुसरी पत्नी व्हावी असे वाटत नव्हते. आणि त्यांच्या मुलीने अशा पुरुषाशी लग्न करावे असे कोणत्याही पालकांना वाटत नाही. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, करीना कपूरला आता पश्चाताप होत आहे.आणि ती स्वत:ही सैफवर नाराज आहे. करीनाला लग्नाचा पश्चाताप का होत आहे हे आम्ही तुम्हाला लेखात पुढे सांगू.

सैफ अली खान हे अभिनय विश्वातील एक मोठे नाव आहे, ज्यामुळे आजच्या काळात तो केवळ भारतातच नाही तर जगभरात ओळखला जातो. सैफ अली खान सध्या त्याची पत्नी करिनाच्या मीडियामध्ये दिलेल्या एका वक्तव्यामुळे चर्चेत आहे, ज्यानंतर सैफ अली खानसोबत लग्न केल्यानंतर आता करीना कपूरला पश्चाताप होत असल्याचे बोलले जात आहे.

करीना कपूरने सांगितले की, काही वर्षांत दोन मुलांना एकत्र जन्म दिल्यानंतर ती आता अजिबात तंदुरुस्त राहिलेली नाही आणि तिला पुन्हा तंदुरुस्त होण्यासाठी कठोर परिश्रम करावे लागतील आणि अनेक समस्यांनाही सामोरे जावे लागत आहे. इतकंच नाही तर करीनाला आता चित्रपटही मिळत नाहीत, त्यामुळे तिचं फिल्मी करिअर संपण्याच्या मार्गावर असल्यानं तिला लग्न केल्याचा पश्चाताप होत असल्याचं बोललं जात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *