करीना कपूरचं मोठं सत्य आलं बाहेर, नववी’त असतानाच झाली होती प्रे’ग्नें’ट, होणार होती आई, मग अश्या पद्धतीने घेतलं सगळं मिटवून..

Bollywood Entertenment Latest update

करीना कपूर खान हे बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील एक मोठे नाव आहे. तिने तिच्या सौंदर्याने आणि कामाने लाखो चाहत्यांना वेड लावले आहे. अनेक चित्रपटांमध्ये तिच्या उत्कृष्ट अभिनयामुळे चाहते तिला खूप पसंत करतात. करीना कपूर तिच्या कामामुळे सुरुवातीपासूनच लोकांची आवडती आहे.

करीना कपूर खानने 2012 मध्ये बॉलिवूडचा नवाब आणि प्रसिद्ध अभिनेता सैफ अली खानसोबत लग्न केले. करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान यांना दोन मुलगे आहेत. मोठ्या मुलाचे नाव तैमूर अली खान आणि लहान मुलाचे नाव जेह अली खान आहे. सध्या करीना कपूर खान खूप चर्चेत आहे.

आणि तिच्या चर्चेत असण्याचा विषय म्हणजे तिची प्रेग्नेंसीशिवाय काही नाही. करीना कपूरशी संबंधित एक मोठे सत्य समोर येत आहे. आणि ते म्हणजे करीना कपूर नवव्या इयत्तेपासून पहिल्या मुलाची आई होणार होती. आजकाल करीना कपूर तिच्या लाल सिंह चड्ढा चित्रपटाच्या प्रमोशनमुळे अनेक रिअॅलिटी शोमध्ये दिसत आहे.

यासोबतच ती प्रमोशनमध्ये सक्रिय सहभाग घेत आहे. पण करीना कपूरशी संबंधित हे गुपित चर्चेचा विषय बनले आहे. करीना कपूर खानच्या सोशल मीडियावरील चाहत्यांना धक्का बसला आहे की करीना कपूर नवव्या इयत्तेतच आई होणार होती. करीना कपूरचे रहस्य सोशल मीडियावर आगीसारखे पसरत आहे.

करीना कपूर खानचे चाहते याचे सत्य जाणून घेण्याचा सातत्याने प्रयत्न करत आहेत. मात्र, या प्रकरणाची खोली पाहिल्यानंतर या सर्व निव्वळ अफवा असल्याचे समोर आले. यात काहीही तथ्य नाही. मीडियात तिची बदनामी व्हावी म्हणून काहींनी करीना कपूरवर अशी टीका केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *