जेव्हा चालू शोमध्ये कपिल शर्मा ला नीना गुप्ता म्हणाली – ‘माझे स्त’न मोठे नव्हते म्हणून माझ्याकडे कोणीच बघत नव्हते’, ऐकून शरमेने लाल झाला होता कपिल शर्मा….

Bollywood Entertenment Latest update

हिंदी सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री नीना गुप्ता अनेकदा तिच्या स्पष्टवक्त्या विधानांमुळे चर्चेत राहते, त्याचे परिणाम काहीही झाले तरी ती तसेच करत. त्यांच्याबद्दल कोणी काय विचार करत असले तरी त्यांना काही फरक पडत नाही. याचे थेट उदाहरण म्हणजे त्यांची मुलगी जिला नीना यांनी अविवाहीत असून, संपूर्ण समाजाशी भांडण करत जन्म दिला.

बराच काळ चित्रपट जगतापासून दूर राहिल्यानंतर नीनाने गजराज राव आणि आयुष्मान खुराना यांच्यासोबत ‘बधाई हो’ चित्रपटाद्वारे पडद्यावर पुनरागमन केले ज्याने सर्व रेकॉर्ड मोडले. या चित्रपटानंतर नीना गुप्ता आत्तापर्यंत अनेक चित्रपटांमध्ये दिसली आणि त्यापैकी एक होता पंगा, ज्याच्या प्रमोशनसाठी ती अभिनेत्री कंगना राणौतसोबत कपिल शर्माच्या शो ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये पोहोचली.

तसे, कंगना आणि नीनाने कपिलसोबत शोमध्ये खूप धमाल केली. पण याच दरम्यान नीना गुप्ता यांनी कपिलच्या एका प्रश्नाला इतकं दिलखुलास उत्तर दिलं की ते व्हायरल झालं. होय, खरं तर कपिलने नीना गुप्ता यांना एक प्रश्न विचारला होता की, बेवॉच या हॉलिवूड मालिकेत तुला पामेला अँडरसनची भूमिका करायची आहे अशी अफवा आहे. ज्याच्या प्रत्युत्तरात नीना असे काही बोलली की,

तिचे म्हणणे ऐकून तिथे उपस्थित सर्व लोक हसू लागले. कपिलच्या प्रश्नाला उत्तर देताना नीना म्हणाली की ‘माझ्याकडे पामेलासारखे मोठे स्त-न नाहीत जे ते काम करू शकतात.मात्र, नीना गुप्ताचे हे उत्तर ऐकून कपिल शर्मा लाजला आणि तिला व्हेज उत्तर देण्यास सांगितले. त्यानंतर नीना म्हणाली होती की, जर नॉनव्हेज प्रश्न विचारला असेल तर त्याचे उत्तर शाकाहारी कसे असेल.

तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, तिच्या व्यावसायिक आयुष्याव्यतिरिक्त, नीना गुप्ता यांनी तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल देखील खूप बातम्या दिल्या आहेत.सर्व प्रथम, त्यांचे हृदय ज्येष्ठ अभिनेते आलोक नाथ यांच्यावर आले आणि जर बातम्यांवर विश्वास ठेवायचा असेल तर ते 80 च्या दशकात रिलेशनशिपमध्ये होते. पण दोघांचे हे नाते फार काळ टिकले नाही आणि नंतर नीना आणि आलोक वेगळे झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *