जेव्हा करीना कपूर’ने चालू सेटवर जाऊन बिपाशा बासू च्या मा’र’ली होती थो’बा’डीत, म्हणाली – ‘काळी मांजर’ कुठली…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूड अभिनेत्री बिपाशा बसू सध्या बॉलीवूडच्या जगापासून लांब दिसत आहे. बिपाशा बसू 43 वर्षांची झाली आहे. बिपाशा बसूने तिच्या बॉलिवूड प्रवासात अनेक ब्लॉकबस्टर चित्रपटांमध्ये काम केले. तिचा केवळ अभिनयच नाही तर तिची बो-ल्ड शैलीही लोकांना नेहमीच आवडली आहे. बिपाशा बॉलिवूड जगतापासून दूर असली,

तरी ती सोशल मीडियावर सक्रिय असल्याचे दिसते. तिच्या फोटोंमुळे ती नेहमीच चर्चेत असते. बिपाशाने बॉलीवूडमध्ये पदार्पण केले तेव्हा तिचा रंग गडद होता हे सर्वांनाच माहीत आहे, परंतु असे असतानाही तिने आपल्या अभिनयाच्या जोरावर आपली ओळख निर्माण केली. जरी अनेक वेळा तिला तिच्या गडद रंगामुळे खूप त्रास सहन करावा लागला.

अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला तिच्या रंगाशी संबंधित एक किस्सा सांगणार आहोत.बिपाशा बसूच्या आयुष्याशी संबंधित हा किस्सा तिच्या ‘अजनबी’ चित्रपटाच्या सेटवरचा आहे. अजनबीच्या सेटवरील प्रसिद्ध किस्सा करीना कपूर आणि तिच्यातील भांडणाशी संबंधित आहे. या चित्रपटात बिपाशा बसू, बॉबी देओल, अक्षय कुमार, करीना कपूर मुख्य भूमिकेत दिसले होते.

या चित्रपटाच्या सेटवर करीना कपूर आणि बिपाशा यांच्यात कशावरून तरी भांडण झाले. यानंतर, दोघिंमध्ये भांडणामुळेत्या विभक्त झाल्याच्या बातम्या बॉलिवूडच्या कॉरिडॉरमध्ये चर्चेत आल्या. अजनबी चित्रपटाचे शूटिंग सुरू असताना ही हाणामारी झाली. त्यानंतर करीना आणि बिपाशा बसू यांच्यात ड्रेसवरून भांडण झाले.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, या काळात करीना आणि बिपाशा बसू यांच्यातील भांडण बरेच दिवस चालले होते. इतकंच नाही तर, यादरम्यान करीनाला एवढा राग आला की, तिने बिपाशाला थप्पडही मारली होती. यासोबतच तिच्या काळ्या रंगाबद्दल टोमणे मारताना तिला काळी मांजर असेही संबोधण्यात आले. यानंतर बिपाशाने एका मुलाखतीदरम्यान खुलासा केला होता की-

मला वाटते की हे प्रकरण जास्त वजन देऊन मोहरीच्या डोंगरावर आणले गेले आहे. जर करिनाला डिझायनरची काही अडचण होती, तर मला त्यात का ओढले. करिनाचे ते कृत्य खरोखर बालिश होते. मला तिच्यासोबत पुन्हा काम करायला आवडणार नाही. दुसरीकडे, करीना कपूरने मुलाखतीत सांगितले की- मला वाटते बिपाशाचा तिच्या टॅलेंटवर विश्वास नाही.

बिपाशा बसूचा जन्म ७ जानेवारी १९७८ रोजी नवी दिल्लीत झाला. बिपाशा हिंदू बंगाली कुटुंबातील आहे. वैयक्तिक आयुष्यात तिने 2016 मध्ये अभिनेता करण सिंग ग्रोवरसोबत लग्न केले. सध्या ती तिचे वैवाहिक जीवन एन्जॉय करत आहे. तिच्या चित्रपट प्रवासाबद्दल सांगायचे तर, बिपाशाने आत्तापर्यंत राज, राज-३, आत्मा, अलोन, क्रिएचर सारख्या अनेक जबरदस्त हॉरर चित्रपटांमध्ये आपल्या अभिनयाचा प्रसार केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *