अमिताभ आणि ऐश्वर्या च्या या घाणेरड्या सवयीमुळे वैतागली जया बच्चन, म्हणाली – जिथे चान्स मिळेल तिथे सुरु होतात हे दोघ…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूड इंडस्ट्रीमध्ये असे एक कुटुंब आहे, ज्याचे फक्त नावच पुरेसे आहे, आम्ही मेगास्टार अमिताभ बच्चन यांच्या कुटुंबाबद्दल बोलत आहोत, ज्यांचे कुटुंब नेहमीच चर्चेत असते, याचे कारण म्हणजे अमिताभ बच्चन यांच्या कुटुंबातील जवळपास सर्व सदस्य बॉलीवुड इंडस्ट्रीशी संबंधित आहेत.आणि म्हणूनच ते अनेकदा त्यांच्या प्रोफेशनल लाईफबद्दल,

तसेच त्यांच्या पर्सनल आयुष्याशी संबंधित बातम्यांबद्दल चर्चेत असतात. जर आपण इथे अमिताभ बच्चन किंवा जया बच्चन बद्दल बोललो तर दोघेही 90 च्या दशकातील प्रसिद्ध स्टार्स आहेत. आणि दुसरीकडे अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चन आणि त्यांची सून ऐश्वर्या राय बच्चन यांनी देखील चित्रपटसृष्टीत आपला ठसा उमटवला आहे.

अमिताभ बच्चन यांची मुलगी श्वेता नंदा ही फिल्मी दुनियेपासून दूर असली तरी बच्चन कुटुंबाचा एक भाग असल्यामुळे ती तिच्या खऱ्या आयुष्यातही चर्चेत असते. अशा परिस्थितीत, आता आमच्या रिपोर्टद्वारे, आज आम्ही तुम्हाला अमिताभ बच्चन आणि त्यांची सून ऐश्वर्या राय बच्चन यांच्या एका सवयीबद्दल सांगणार आहोत.

जी अमिताभ बच्चन यांची पत्नी आणि त्यांची मुलगी दोघांनाही आवडत नाही. अमिताभ बच्चन यांच्या पत्नी जया बच्चन यांच्याबद्दल बोलताना त्यांनी त्यांच्या लोकप्रिय शो कौन बनेगा करोडपतीमध्ये अमिताभ बच्चन यांच्याबद्दल नाराजी व्यक्त केली होती आणि त्यांच्या मुलीनेही कॉफी विथ या टॉक शोमध्ये आपली वहिनी ऐश्वर्या रायवर नाराजी व्यक्त केली होती.

आणि सर्वात मोठी गोष्ट म्हणजे अमिताभ बच्चन आणि ऐश्वर्या राय बच्चन यांच्या सवयींमध्ये साम्य आहे, त्यामुळे कुटुंबातील प्रत्येकाला त्यांच्या सवयीची पूर्ण जाणीव आहे. हे त्या दोघांच्या सवयीशी संबंधित होते, ज्याबद्दल त्यांनी स्वत: सांगितले होते की ते कधीही वेळेवर फोन उचलत नाहीत किंवा कोणत्याही मेसेजला उत्तर देत नाहीत.

तर दुसरीकडे श्वेता नंदा यांनीही कॉफी विथ करणच्या वेळी हेच सांगितले होते. फक्त वडील अमिताभ बच्चनच नाही तर वहीणी ऐश्वर्या राय बच्चन यांना ही सवय आहे, जी ना फोन उचलते ना मेसेजला उत्तर देते. याशिवाय या दोघांमध्ये आणखी एक साम्य आहे तो म्हणजे त्यांचा आवाज, आणि ही गोष्ट त्यावेळची आहे, जेव्हा हे दोन्ही स्टार्स त्यांच्या करिअरला सुरुवात करत होते.

तेव्हा अमिताभ बच्चन यांना त्यांच्या आवाजामुळे आकाशवाणीमध्ये न्यूज रीडरच्या जॉबसाठी नकार देण्यात आला होता.दुसरीकडे ऐश्वर्या राय बच्चनलाही डबिंग आर्टिस्टच्या नोकरीतून बाहेर काढण्यात आले होते. अश्या प्रकारे बच्चन कुटुंब ऐश्वर्या आणि अमिताभ बच्चन यांच्या या सवयींमळे त्रासलेले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *