लग्न न करताच आई होणार ‘फातिमा सना शेख’ ! आमिर खानवर केला आरोप, म्हणाली – लग्नाच्या आधीच अमीर ने माझ्यासोबत…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री लग्न न करताच आई बनतात आणि नंतर त्यांच्या नात्याची कबुली देतात हे बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीत अनेकदा पाहायला मिळाले आहे. काही दिवसांपूर्वी असेच दृश्य पुन्हा एकदा पाहायला मिळाले होते जेव्हा फातिमा सना शेखने ती आई होणार असल्याचा खुलासा केला होता. 

फातिमा सना शेखच्या या वक्तव्यानंतर आमिर खानसोबत तिचे अफेअर सुरू असल्याने तिच्या आई होण्यामागे कोणाचा हात आहे याची उत्सुकता लोकांना लागली आहे. जेव्हापासून फातिमा सना शेखने 2018 मध्ये दंगल या चित्रपटातून आपल्या फिल्मी करिअरला सुरुवात केली तेव्हापासून तिचे नाव आमिर खानसोबत जोडले गेले. 

आणि अलीकडेच तिचे आई होण्याचे वक्तव्य एकूण ती खूप चर्चेत आली.अलीकडेच आलिया भट्टने फिल्म इंडस्ट्रीतील तिच्या प्रेग्नेंसीबद्दल माहिती दिली होती आणि आलिया भट्टच्या बातमीनंतर लोकांना खूप आनंद झाला होता की लवकरच आलिया आणि रणबीरच्या घरी एक छोटा पाहूणा येणार आहे.

या बातमीनंतर काही दिवसांपासून आमिर खानसोबत रिलेशनशिपमध्ये असल्याने चर्चेत असलेली बॉलिवूड अभिनेत्री फातिमा सना शेख हिनेही मोठे वक्तव्य केले आहे. फातिमा सना शेखने एक विधान केले आहे की, लवकरच ती आई होणार आहे. फातिमा सना शेखच्या या वक्तव्यानंतर ती खूप चर्चेत आहे. 

कारण आम्ही तुम्हाला सांगतो की फातिमा सना शेखने अद्याप लग्न केलेले नाही आणि आमिर खानने अद्याप तिच्यासोबतचे नाते स्वीकारलेले नाही.फातिमा आता अविवाहित आई होणार आहे.आमिर खानसोबत दंगल या चित्रपटातून चित्रपटसृष्टीत पदार्पण करणारी बॉलीवूड इंडस्ट्रीची नवी उगवती स्टार असलेली,  

फातिमा सना शेख हिने ती आई होणार असल्याचे वक्तव्य करून खळबळ उडवून दिली आहे. बऱ्याच दिवसांपासून फातिमाचे नाव आमिर खानसोबत जोडले जात आहे आणि तिच्या या वक्तव्यानंतर लोक असा अंदाज लावत आहेत की फातिमा ही आई होणार आहे ते बाळ आमिर खानचे आहे. पण खरे काय ते आम्ही तुम्हाला सांगतो,

फातिमा सना शेख लवकरच अनाथाश्रमातून एका मुलाला दत्तक घेणार आहे आणि यामुळेच तिने आई होणार असल्याचं वक्तव्य केलं आहे.फातिमाच्या या वक्तव्यानंतर लोकांनी तिच्यासोबत आमिरचे नाव जोडण्यास सुरुवात केली पण असे काही नाही आणि फातिमा अनाथाश्रमातून मुलाला दत्तक घेणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *