करीना कपूरला सैफ नाहीतर अर्जुन कपूरशी करायच होत लग्न, म्हणाली – मी आज सुध्दा अर्जूनशी लग्न करायला तयार आहे…पण

Bollywood Entertenment Latest update

करीना कपूर ही बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री मानली जाते जी आजच्या काळात संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये ओळखली जाते आणि प्रत्येकजण तिचा खूप आदर करतो. करीना कपूरने काही वर्षांत या फिल्म इंडस्ट्रीत खूप नाव आणि आदर कमावला आहे, ज्यामुळे आजच्या काळात सर्वजण तिला ओळखतात.

करीना कपूरबद्दल सांगायचे तर, तिने बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता सैफ अली खान याला तिचा जीवन साथी म्हणून निवडले, सैफ करीनासोबत लग्नाआधीच दोन मुलांचा बाप होता. करीना कपूर सध्या मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहे कारण अलीकडेच सैफ अली खानशी लग्न केल्यानंतर काही वर्षांनी करीना कपूरला त्याला सोडून द्यावे वाटतेय.

आणि त्यानंतर तिने बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता अर्जुन कपूरसोबत लग्न करण्यास होकार दिला. ही गोष्ट दुसरी कोणी बोलली नसून खुद्द करीना कपूरनेच बोलली आहे. करीना कपूरने स्वतः हे विधान केले होते की तिला सैफ सोडून अर्जुन कपूरशी लग्न करायचे आहे आणि तिची मन की बात देखील सांगितली होती.

ज्यात तिने सांगितले होते की तिला सैफ सोडून अर्जुन कपूरशी लग्न करायचे आहे. पुढे, आम्ही तुम्हाला करीना कपूरच्या या विधानाबद्दल सांगतो,ज्यात तिने पती सैफ अली खानला सोडण्याबद्दल सांगितले होते, करीना कपूरचे बॉलिवूडमध्ये एकतर्फी नाव आहे, ज्याचे सर्वात मोठे कारण म्हणजे तिची आतापर्यंतची चमकदार फिल्मी कारकीर्द.

ज्यामध्ये तिने बॉलिवूडला एक नाही तर अनेक हिट्स चित्रपट दिले आहेत आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला स्वतःच्या नावाचे वेड लावले आहे. करीना कपूरने सैफ अली खानशी लग्न केले होते, पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की, करीनाच्या मनात लग्नाच्या काही दिवसांनंतर सैफ अली खानला सोडून अर्जुन कपूर नावाच्या अभिनेत्याशी लग्न करायचे होते.

ही गोष्ट करीना कपूरने एका मुलाखतीदरम्यान सांगितली होती ज्यात तिने म्हटले होते की माझे मन करते की मी सैफ अली खानला सोडून अर्जुन कपूरसोबत लग्न करावे. अशा वक्तव्यानंतर करीना कपूरची मीडियामध्ये सर्वत्र चर्चा सुरू झाली. करीना कपूरला तिचा पती सैफ अली खान सोडून अर्जुन कपूरसोबत लग्न का करायचे आहे हे आम्ही तुम्हाला सांगतो.

नुकतीच करीना कपूरबद्दल एक गोष्ट समोर आली आहे ती म्हणजे करीना कपूरची इच्छा होती की तिने तिचा पती सैफ अली खानला सोडून अर्जुन कपूरसोबत लग्न करावे. त्याचं झालं असं की करीना कपूरने अर्जुन कपूरसोबत की एंड का नावाचा चित्रपट केला होता. या चित्रपटाच्या प्रमोशन दरम्यान,

तिला अर्जुन आणि सैफमध्ये कोण चांगले आहे असा प्रश्न विचारण्यात आला, ज्यावर करीनाने उत्तर दिले की तिला अर्जुनशी लग्न करायला आवडेल. करीना कपूरने हे विधान पूर्णपणे गमतीने केले होते आणि नंतर असेही म्हटले होते की सैफ आणि अर्जुनची तुलना होऊ शकत नाही कारण दोघेही त्यांच्या जागी चांगले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *