एकसोबत एकाच रूम मध्ये अ’श्ली’ल गोष्टी करताना पकडले गेले आहेत बॉलिवूडचे हे सुप्रसिद्ध कलाकार, एकाला तर पकडलं होत नको त्या अवस्तेत..

Bollywood Entertenment Latest update

सेलिब्रिटींना चित्रपट उद्योगात प्रेम आणि आपुलकी सामान्य वाटते आणि येथे अनेकांचे एकापेक्षा जास्त प्रेमसंबंध असतात. पण यामध्ये हद्द तेव्हा झाली जेव्हा फिल्म इंडस्ट्रीतील दिग्गज व्यक्ती बेडरूममध्ये गुपचूप एकमेकांना भेटू लागल्या. चला तर मग आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही अभिनेते अभिनेत्रींबद्दल सांगतो, जे एकमेकांसोबत रूममध्ये सापडले होते.

अजय देवगण आणि काजोल

अजय आणि काजोलला एकदा करिश्मा कपूरने पकडले होते. अजय देवगण आणि करिश्मा कपूरचे अफेअर ९० च्या दशकात चर्चेत होते. करिश्मा अजयबद्दल खूप गंभीर होती पण अजय गंभीर नव्हता. त्यानंतर एका कॉल दरम्यान अजयशी बोलत असताना करिश्माला मागून एका महिलेचा आवाज आला आणि तो आवाज इतर कोणाचा नसून कोजलचा होता. त्यानंतर लगेचच करिश्माने अजयसोबतचे सर्व संबंध तोडले. त्यानंतर अजय आणि काजोल आज पती-पत्नी आहेत.

मनीषा कोईराला आणि नाना पाटेकर

मनीषा कोईरालाचे 20 वर्षांचे ज्येष्ठ अभिनेते नाना पाटेकर यांच्यासोबत प्रेमप्रकरण सुरू होते. मनीषाने नाना पाटेकरला आयेशा जुल्कासोबत हॉटेलमध्ये रंगेहात पकडले आणि हॉटेलमध्ये खळबळ उडाली. त्यानंतर मनीषाचे नाना पाटेकरसोबत ब्रेकअप झाले.

प्रियंका चोप्रा आणि शाहिद कपूर

2011 मध्ये आयकर विभागाने प्रियांका चोप्राच्या घरावर छापा टाकला होता. त्याचवेळी शाहिद कपूर प्रियांकाच्या घरी आधीच होता. एवढेच नाही तर शाहिदने प्रियांकाच्या घराचा दरवाजाही उघडला होता. तेव्हा ही बातमी मीडियासमोर अगिसारखी पसरली. मीडियाला या दोन सेलिब्रिटींच्या प्रेमप्रकरणाची माहिती असली तरी प्रियांकाने सर्व गोष्टीं सांभाळून घेतल्या.

संजय दत्त आणि सुष्मिता सेन

संजय दत्त आणि सुष्मिता सेन पहिल्यांदाच चित्रपटाच्या सेटवर एकमेकांना भेटले होते. सुरुवातीला दोघांची मैत्री झाली आणि नंतर या मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात झाले. एका रिपोर्टरने सुष्मिताची मुलाखत घेतली तेव्हा संजय आणि सुष्मिता एका हॉटेलमध्ये थांबले होते. रिपोर्टर हॉटेलच्या खोलीत शिरला तेव्हा संजय दत्तने सुष्मिता सेनचा हात पकडला होता.

राणी मुखर्जी आणि गोविंदा

‘हद कर दी आपने’ या चित्रपटात गोविंदा आणि राणी मुखर्जी एकत्र दिसले होते. चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान त्यांच्यात प्रेम सुरू झाले. जेव्हा गोविंदा विवाहित होता तसेच दोन मुलांचा बाप देखील होता. एकदा राणीची मुलाखत घेण्यासाठी गेलेल्या एका रिपोर्टरने पाहिले की राणी गोविंदाला तिच्या खोलीतून बाहेर काढत आहे.

त्यानंतर रिपोर्टरची नजर गोविंदावर पडली. नंतर हा प्रकार अगिसारखा बाहेर पसरला आणि गोविंदाची पत्नी सुनीता आहुजा हिला समजल्यावर सुनीताने गोविंदाला घटस्फोट देण्याची धमकी दिली. त्यानंतर गोविंदाने राणीशी सर्व संबंध तोडले.आणि आज दोघेही एकत्र आनंदी आयुष्य जगत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *