अभिषेक बच्चन ला करायचं होत राणी मुखर्जी सोबत लग्न, सगळं फिक्स झाल्यावर ऐन वेळेला राणी ने केलं अमिताभ सोबत हे अ’श्ली’ल कृत्य आणि मग…

Bollywood Entertenment Latest update

आजच्या काळात क्वचितच कोणी असेल जो अभिषेक बच्चनला ओळखत नसेल आणि त्याचा आदर करत नसेल. याचे कारण म्हणजे अभिषेक बच्चन हा दुसरा कोणीही नसून बॉलीवूडचा एक मोठा आणि प्रसिद्ध अभिनेता आहे आणि सर्वजण त्याचा खूप आदर करतात आणि खूप सन्मान देतात.

याचे कारण म्हणजे अभिषेक बच्चन हा बॉलिवूडमधील सर्वात मोठ्या अभिनेत्यांपैकी एक आहे. याचे दुसरे कारण म्हणजे अभिषेक बच्चनचे वडील दुसरे कोणी नसून बॉलीवूडचे सर्वात मोठे आणि महान मानले जाणारे अभिनेते अमिताभ बच्चन आहेत. सध्या अभिनेता अभिषेक बच्चन त्याच्या जुन्या प्रेमकथेमुळे सोशल मीडियावर अधिराज्य गाजवत आहे.

आणि त्याची प्रेमकहाणी पत्नी ऐश्वर्यासोबत नाही तर दुसऱ्या कोणत्या तरी अभिनेत्रीसोबत होती, सध्या आपण ज्या लव्हस्टोरीबद्दल बोलत आहोत ती म्हणजे अभिषेक बच्चन आणि बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री राणी मुखर्जी यांची लव्हस्टोरी आहे.आम्ही तुम्हाला सांगतो की राणी मुखर्जी आणि अभिषेक बच्चन यांना एकमेकांशी लग्न करायचे होते.

परंतु हे शक्य होऊ शकले नाही आणि याचे कारण दुसरे तिसरे कोणी नसून स्वतः राणी मुखर्जीची एक कृती आहे. पुढील लेखात आम्ही तुम्हाला या बातमीबद्दल सविस्तर माहिती देणार आहोत. राणी मुखर्जी हे एकेकाळचे संपूर्ण बॉलीवूडमध्ये एक मोठे नाव होते, आणि असा कोणीही नसेल जो राणीला ओळखणार नाही.

याचे कारण म्हणजे राणी मुखर्जी ही बॉलीवूडमधील सर्वात जुन्या अभिनेत्रींपैकी एक आहे आणि तिचे आतापर्यंतचे बॉलिवूड करिअर खूप चांगले राहिले आहे. राणी मुखर्जीच्या चित्रपट कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर तिने तिच्या करिअरमध्ये अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि बॉलिवूडला अनेक सुपरहिट चित्रपटही दिले आहेत.

एक काळ असा होता जेव्हा राणी मुखर्जी आणि अभिनेता अभिषेक बच्चन यांची प्रेमकहाणी सर्वत्र गाजली होती आणि सर्वांनाच याची माहिती होती. अभिषेक आणि राणीलाही एकमेकांशी लग्न करायचे होते पण जेव्हा अभिषेक बच्चनची आई जया बच्चन यांना राणी मुखर्जी आणि अभिषेकचे वडील अमिताभ बच्चन यांच्या कृतीबद्दल कळले,

तेव्हा त्यांनी लगेचच राणी आणि अभिषेकच्या नात्याला नकार दिला. आता आम्ही तुम्हाला राणी आणि अमिताभ यांच्यात काय घडले ते सांगणार आहोत, ज्यामुळे जया बच्चन यांनी राणी आणि अभिषेकचे नाते नाकारले. आत्तापर्यंतचा लेख वाचल्यानंतर तुम्हा सर्वांना हे समजले आहे की, नुकतेच हे कळले आहे की अभिषेक बच्चन, राणी मुखर्जी, जे एकमेकांवर प्रेम करत होते.

आणि लग्न करू इच्छित होते, परंतु त्यांचे नाते जया बच्चन यांनी नाकारले होते. कारण राणी मुखर्जी आणि अभिषेकचे वडील अमिताभ यांनी रोमँटिक सीन केल्याचे जया बच्चन यांना समजले तेव्हा जया बच्चन यांनी राणी आणि अभिषेकचे नाते तात्काळ नाकारले आणि दोघांनाही एकमेकांपासून वेगळे व्हावे लागले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *