घरच्यांच्या विरोधात जाऊन शिल्पाच्या बहिणीने केलं लग्न ! उघडपणे म्हणाली – मला आता ‘शमिता शेट्टी बापट’ म्हणा…ऐकून रागाने लाल झाली शिल्पा..

Entertenment Latest update

बिग बॉस हा शो अनेकदा वाद आणि मारामारीमुळे चर्चेत असतो. यासोबतच प्रेक्षकांना काही कपल्समधील चांगली केमिस्ट्रीही इथे पाहायला मिळते. आणि यावेळीही असेच काहीसे घडले, जेव्हा बॉलिवूड अभिनेत्री शमिता शेट्टी आणि राकेश बापट यांनी बिग बॉस ओटीटीमध्ये एन्ट्री घेतली.यादरम्यान दोघांमध्ये जबरदस्त केमिस्ट्री पाहायला मिळाली.

दोघांची जोडी चाहत्यांना खूप आवडली. दोघेही एकमेकांना आवडत होते. त्यानंतर शमिताने बिग बॉस 15 मध्ये एन्ट्री घेतल्यानंतर काही मतभेदांमुळे दोघेही एकमेकांपासून दूर गेले.मात्र नुकताच सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ आल्यानंतर आता पुन्हा एकदा हे कपल चर्चेत आले आहे. तुम्हाला माहिती आहेच की, राजीव अडातिया शोमध्ये परतले आहेत.

अशा परिस्थितीत त्याचे चाहते खूप खूश आहेत. यादरम्यान राजीव कंटेस्टंट शमिताशी बोलताना दिसला. दोघेही एकमेकांसोबत मस्ती करताना दिसले. दरम्यान राजीव तिला विचारतो की तिच्या मनात अजूनही राकेशसाठी जागा आहे का? ती अजूनही राकेशची गर्लफ्रेंड आहे. राकेश अजूनही तिच्यावर प्रेम करतो असंही तो सांगतो.

राजीव सांगतो की त्याचे राकेशशी बोलणे झाले होते. त्याला अजूनही शमिता आवडते. मग राजीव गमतीने शमिताला चिडवतो आणि म्हणतो – ‘शमिता शेट्टी कुंद्रा’. तिला शमिता शेट्टी कुंद्रा म्हणताच शमिता चिडते आणि मला असे म्हणू नको, असे सांगते. तिला ‘शमिता शेट्टी बापट’ म्हणावे असेही ती म्हणते.

यावेळचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप धुमाकूळ घालत आहे. यावर लोक वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देत आहेत. जिथे काही लोकांनी शमिता आणि राकेशला टॅग करून खूप प्रेम लुटले आहे. त्याचबरोबर अनेकांनी शमिताला शो जिंकणार असल्याचे चिअर केले आहे. काही काळापूर्वी समोर आलेल्या मीडिया रिपोर्ट्समध्ये असे म्हटले जात होते.

की शमिता आणि राकेशचे नाते त्यांच्या कुटुंबीयांनाही खूप आवडते. त्याचबरोबर शमिताही राकेशला विसरलेली नाही. शोमधील सर्व स्पर्धक त्यांच्या कुटुंबियांशी बोलत असताना शमिताही तिच्या आईशी बोलली. ज्यावर तिची आई म्हणते की तो अजूनही तुझ्या खूप प्रेम करतो, शिवाय तुला खूप मिस देखील करतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *