अ’श्ली’ल बो’ल्ड सिन देऊन बनल्या रातोरात स्टार बनल्या या ५ अभिनेत्र्या, घरच्यांसमोर चुकूनही पाहू नका त्यांच्या या ५ वेबसीरीज…

Bollywood Entertenment Latest update

ओटीटीने अनेक छोट्या शहरातील कलाकारांना खूप लोकप्रिय केले. यातील अनेक अभिनेत्री अशा आहेत ज्या बो-ल्ड सीन्स देण्यासाठीही खूप प्रसिद्ध आहेत. ओटीटीला थिएटरमध्ये रिलीज झालेल्या चित्रपटांप्रमाणे सेन्सॉरमधून जावे लागत नाही,त्यामुळे अनेक ओटीटी प्लॅटफॉर्म ठळक सामग्रीच्या नावाखाली अ-श्ली-ल-ता दाखवतात. चला तुम्हाला अशा अभिनेत्रींबद्दल सांगतो, ज्या सर्वात मोठे बो-ल्ड सीन करतानाही लाजत नाहीत.

लोलिता भाभी उर्फ ​​आभा पॉल – आभा पॉलला ओटीटी दर्शक लोलिता भाभी म्हणून ओळखतात. आभा पॉलची गणना वेब सीरिजमधील सर्वात बो-ल्ड अभिनेत्रींमध्ये केली जाते. आभा एकता कपूरच्या ‘ गंदी बात’ या मालिकेतही दिसली आहे. आभा पॉल एमएक्स प्लेयरच्या ‘मस्तराम’ या वेबसीरिजमध्ये दिसली होती.

राणी चॅटर्जी – राणी चॅटर्जी ही भोजपुरी सिनेसृष्टीतील लोकप्रिय अभिनेत्री आहे. राणीने ‘मस्तराम’ या वेबसीरिजमध्ये बो-ल्ड सीन देऊन सर्वांना आश्चर्यचकित केले. त्याच्या 10 भागांमध्ये वेगवेगळ्या अभिनेत्री दाखवण्यात आल्या आहेत.तुम्ही ते MX Player वर पाहू शकता.

अनुपमा प्रकाश – अनुपमा प्रकाश ओटीटीची प्रसिद्ध अभिनेत्री बनली आहे. तिने बॉलीवूड आणि साऊथ चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. अनुपमाने ‘लव्हली मसाज पार्लर’सह तिच्या सर्व वेब सीरिजमध्ये बो-ल्ड आणि इं-टी-मे-ट सीन्स दिले आहेत. तुम्ही ते उल्लू अॅपवर पाहू शकता.

कंगना शर्मा – कंगना शर्माने ‘मोना होम डिलिव्हरी’मध्ये बो-ल्ड सीन्स चित्रित केले आहेत. या मालिकेत मोना ही कॉल गर्ल आहे. कंगना शर्मा पहिल्यांदा प्रसिद्धी झोतात आली जेव्हा ती ‘ग्रेट ग्रँड मस्ती’ या लोकप्रिय चित्रपटात दिसली. तुम्ही ते उल्लू अॅपवरही पाहू शकता.

त्रिधा चौधरी – ‘आश्रम’ या वेब सीरिजमध्ये अभिनेत्री त्रिधा चौधरीने एकापेक्षा एक बो-ल्ड सीन्स दिले होते, ज्याची खूप चर्चा झाली होती. त्रिधाने ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर तिच्या जबरदस्त कामगिरीने लोकांना खूप प्रभावित केले आहे. बॉबी देओलसोबतचे तिचे अनेक बेड सीन्स आश्रममध्ये चित्रित करण्यात आले आहेत. तुम्ही MX Player वर ‘आश्रम’ पाहू शकता.

शमा सिकंदर – ‘माया’ ही अतिशय बो-ल्ड आणि अॅ-ड-ल्ट वेब सीरिज आहे. त्याची निर्मिती विक्रम भट्ट यांनी केली आहे. शमा सिकंदर मायेच्या सर्व मर्यादा ओलांडताना दिसली. शमा सिकंदरने या वेब सीरिजमध्ये तिची टीव्हीची सुसंस्कृत प्रतिमा पूर्णपणे तोडली आहे.

स्वरा भास्कर – अभिनेत्री स्वरा भास्करच्या ‘रासभरी’ या वेबसिरीजमध्ये एका लहान मुलीला पुरुषांसमोर उत्तेजक नृत्य करताना दाखवण्यात आले होते. ज्यावरून बराच वाद झाला होता. मालिकेत स्वरा भास्कर एका शिक्षिकेची भूमिका साकारत आहे जी शाळेत शिकवते, आणि शाळेबाहेरील पुरुषांना आकर्षित करण्याचे काम करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *