बॉलीवूडच्या या 3 अभिनेत्रींनी स्वतःच्या वडिलांवरच केले गंभीर आरोप, एक तर म्हणाली – माझे वडील रोज रात्री माझ्यासोबत…. 

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडच्या जगातील चकाचक पाहून लोकांना वाटते की त्यात काम करणाऱ्या स्टार्सचे वैयक्तिक आयुष्यही तितकेच रंगतदार आहे. महागडे डिझायनर कपडे घालणाऱ्या आणि परदेशात फिरणाऱ्या या स्टार्सना वेदनांबद्दल काहीच माहिती नसते. इतकंच नाही तर पडद्यावर दिसणार्‍या या नायक-नायिका नेहमी हसतात.

आणि त्यांच्या आयुष्यात कोणतंही दु:ख नसतं, असं सर्वसामान्यांना वाटतं. मात्र, या सर्व गोष्टींमध्ये तथ्य नाही.श्रीमंत असो की गरीब, सुख असो वा दुःख, हे कलाकार पडद्यावर दिसले तरी या स्टार्सनी खऱ्या आयुष्यातही खूप काही सहन केले आहे. अनेक चॅट शो आणि मुलाखती दरम्यान या गोष्टी उघड झाल्या आहेत.

आज आम्ही तुम्हाला त्या स्टार्सबद्दल सांगणार आहोत ज्यांना त्यांच्या आई-वडिलांचे प्रेम मिळाले नाही. यासोबतच त्यांनी आपल्या आई-वडिलांच्या वागण्याचा किस्सा जगासमोर सांगितला तेव्हा सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला.चला तर मग बघुया कोणत्या अभिनेत्रींसोबत त्यांच्या आई – वडीलांनी दुरव्यवहार केला आहे.

कंगना रानौत – बॉलिवूडची धक्कड गर्ल कंगना राणौत सगळ्यांशी गोंधळ घालताना दिसत आहे. ती इंडस्ट्रीत तिच्या स्पष्टवक्तेपणासाठी ओळखली जाते. कंगनाने तिच्या आयुष्यातील कठीण क्षणांबद्दलही सांगितले आहे. एकदा कंगनाने सोशल मीडियावर एक पोस्ट लिहिली होती की तिचे वडील कसे अभिनेत्री होण्याच्या विरोधात होते. इतकंच नाही तर त्यांना ही गोष्ट कळताच त्यांनी कंगनाला मारहाणही केली. कंगना हिरोईन बनण्यासाठी मुंबईत आली तेव्हा तिचे वडील तिच्याशी वर्षानुवर्षे बोलले नाहीत.

अमिषा पटेल – कहो ना प्यार है या चित्रपटातून पदार्पण करणाऱ्या अमिषा पटेलनेही तिच्या आई-वडिलांच्या वागणुकीची कहाणी जगासमोर मांडली आहे. तिने आपल्या वडिलांवर पैशांचा गैरवापर केल्याचा आरोप केला होता. एवढेच नाही तर विक्रम भट्टसोबतच्या तिच्या अफेअरबद्दल तिच्या आई-वडिलांना कळल्यावर तिला चप्पलने मारहाण केल्याचेही तिने सांगितले होते.

रेखा – चॅट शो आणि सोशल मीडियावर उघड झाले आहे की, सदाबहार अभिनेत्री रेखा देखील अशाच वेदनातून गेली आहे. तिने सांगितले की, साऊथचा सुपरस्टार जेमिनी गणेशनने लहानपणी कधीही तिच्यावर प्रेम केले नाही. सिमी ग्रेवालच्या शोमध्ये जेव्हा रेखाला विचारण्यात आले की तिचे तिच्या आई-वडिलांसोबतचे नाते कसे आहे?

तेव्हा रेखा म्हणाली – एक रोमँटिक संबंध होते. तथापि, रोमान्सने भरलेल्या गोष्टी कधीच सोप्या नसतात. तिने पुढे सांगितले की, तिला वडिलांचे प्रेम कधीच मिळाले नाही. तिच्या वडिलांनी अनेक वेळा लग्न केले होते आणि त्यांना आणखी मुले होती. रेखाच्या आयुष्यातून ही वेदना कधीच दूर झाली नाही.

सारिका – प्रसिद्ध अभिनेत्री सारिकाचे बालपणही चांगले गेले नाही आणि मोठी झाल्यानंतरही तिला आई-वडिलांचे प्रेम मिळाले नाही. सारिका खूप लहान असताना तिचे वडील तिला आणि आईला सोडून गेले. तिने लहानपणापासूनच बालकलाकार म्हणून काम करायला सुरुवात केली. तिने सांगितले होते की तिच्या आईने तिची रोख कमाई आणि मालमत्ता ताब्यात घेतली आहे.

या तारकांनी त्यांच्या पालकांच्या कठोर वागणुकीचा सामना करावा लागला, तथापि, पुढे जाऊन त्यांनी त्यांच्या कामावर याचा परिणाम होऊ दिला नाही. या सर्व कलाकारांनी उत्तुंग यश मिळवले जेथे त्यांना प्रेक्षकांचे प्रचंड प्रेम मिळाले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *