टायगर श्रॉफला सोडल्यानंतर दिशा पटानीची वाढतेय या व्यक्तीशी जवळीक… रात्री अपरात्री त्याच्या घरी जाऊन करतेय तसले काम…

Entertenment Latest update

टायगर श्रॉफचे बॉलिवूड जगतात एकतर्फी नाव असून सर्वांनाच तो खूप आवडतो. आजच्या काळात, त्याने आयुष्यात जितक्या लवकर नाव कमावले आहे आणि पैसा कमावला आहे, तितक्या वेगाने हे काम कोणीही केले नाही, ज्यामुळे टायगर श्रॉफ आजच्या काळात जगभर ओळखला जातो आणि प्रत्येकजण त्याला खूप जास्त पसंत करतो.

टायगर श्रॉफच्या पर्सनल लाईफबद्दल बोलायचे झाले तर बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री दिशा पटानीसोबत त्याची लव्हस्टोरी गेल्या अनेक वर्षांपासून सुरू होती, मात्र काही काळापूर्वी दिशा पटानीने टायगर श्रॉफसोबतचे नाते संपुष्टात आणल्याची बातमी समोर आली आहे. दिशा पटानीने स्वतः हे नाते जाणूनबुजून संपवले आहे.

त्यानंतर दिशा पटानीची कोणाशी तरी जवळीक वाढू लागली आहे. दिशा पटानीने जाणूनबुजून टायगर श्रॉफसोबतचे नाते का संपवले हे या लेखात पुढे सांगू. दिशा पटानीने जाणूनबुजून टायगर श्रॉफसोबतचे नाते संपवले, आजच्या काळात संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीत टायगर श्रॉफचे एकतर्फी नाव आहे आणि आजच्या काळात तो केवळ भारतातच नाही,

तर जगभरात ओळखला जातो याचे हेच मोठे कारण आहे. आणि प्रत्येकजण त्याला खूप पसंत करतो आणि त्याचा आदर करतो. टायगर श्रॉफची बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री दिशा पटानीसोबतची प्रेमकहाणी अनेक वर्षांपासून सुरू आहे, मात्र काही काळापूर्वी दिशा पटानीबद्दल एक मोठी गोष्ट समोर आली आहे.

टायगर श्रॉफला सोडून दिशा पटानी स्ट वेगळी झाली आहे. हा निर्णय स्वतः दिशा पटानीने घेतला आहे, आणि तोही मुद्दाम. होय, हे अगदी खरे आहे कारण दिशा पटानीला टायगर श्रॉफशी लग्न करायचे होते आणि असे म्हटले जाते की टायगरनेही दिशाशी लग्न करण्याचे वचन दिले होते पण दिशाने विचारले असता,

टायगरने तिच्याशी लग्न न करण्याचा निर्णय घेतला असल्याचे सांगण्यात येत आहे. टायगरने लग्नासाठी स्पष्टपणे नकार दिला, त्यामुळे दिशाने वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला. लेखात पुढे सांगत आहोत की, दिशा पटानी सध्या कोणा दुसऱ्या व्यक्तीसोबत सोबत रात्री घालवत आहे. दिशा पटानी ही एक प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेत्री आहे.

जी सध्या तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहे, कारण दिशा पटानी आणि टायगर श्रॉफ वेगळे झाल्याची गोष्ट काही काळापूर्वी समोर आली आहे. दिशा पटानी टायगर श्रॉफपासून विभक्त झाल्यानंतर लवकरच तिच्याबद्दल एक मोठी गोष्ट समोर आली आहे की दिशा पटानीची दुसऱ्यासोबत जवळीक वाढत आहे.

आणि तो आणखी आणखी कोणी नसून बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता जॉन इब्राहिम आहे, ज्यासोबत दिशाची जवळीक वाढू लागली आहे. कारण काही काळापूर्वी दिशाचा जॉनसोबत एक विलेन रिटर्न नावाचा चित्रपट आला होता, जो सुपरहिट ठरला होता. आणि या चित्रपटादरम्यान दोघांमधील जवळीक खूप वाढू लागली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *