सारखी प्रे’ग्नेंट होऊन वैतागली ‘करीना कपूर’, म्हणाली – आता बास झाल सैफ, यांनतर माझ्या जवळ सुद्धा यायचं नाही..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर खान तिच्या चित्रपटांपेक्षा तिच्या कौटुंबिक जीवनासाठी जास्त चर्चेत असते. करीना नेहमीच तिच्या दोन मुलांचे अर्थात तैमूर आणि जहांगीर अली खान यांचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. आता करीना म्हणते की ती सैफ अली खानपासून खूप प्रभावित आहे कारण तो त्याच्या चार मुलांची खूप चांगली काळजी घेत आहे.

तैमूर आणि जेह व्यतिरिक्त सैफला सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान ही दोन मुले आहेत.करीना कपूर म्हणते की सैफ आपल्या चार मुलांना खूप वेळ देतो. करीना आणि सैफच्या धाकट्या मुलाचा जन्म गेल्या वर्षीच झाला होता.अशाप्रकारे सैफची मुलगी सारा आणि जेह यांच्यात 25 वर्षांचा फरक आहे. सैफ आणि करिनाचे 2012 मध्ये लग्न झाले.

आणि 2016 मध्ये त्यांचा मोठा मुलगा तैमूरचा जन्म झाला. याबाबत वोग मॅगझिनशी बोलताना करीना म्हणाली, ‘सैफला वयाच्या प्रत्येक दशकात एक मूल आहे. त्यांना 20, 30, 40 आणि आता 50 मध्ये एक मूल आहे. मी त्याला सांगितले आहे की आता तुझ्या 60 व्या दशकात असे काहीही होणार नाही. मला वाटतं सैफसारखा खुल्या मनाचा माणूसच त्याच्या आयुष्याच्या वेगवेगळ्या टप्प्यांवर चार मुलांचा बाप होऊ शकतो.

त्यांनी प्रत्येक मुलाला वेळ दिला आहे. आणि आता जेहसोबतही आम्ही समतोल साधण्याचा प्रयत्न करत आहोत. आम्ही एक करार केला आहे की जेव्हा तो शूटिंगला जातो तेव्हा मी घरी राहण्याचा प्रयत्न करते आणि सैफही तेच करतो. करिनाने सैफ आणि मोठा मुलगा तैमूर यांच्यातील बाँडिंगबद्दलही सांगितले. ती म्हणाली, ‘ तैमूरला लोक आवडतात.

जर घरी खूप लोक असतील तर त्याला त्यांच्यात राहायला आवडते. तो अगदी लहान सैफ असल्यासारखा आहे, ज्याला रॉकस्टार व्हायचे आहे. आणि त्याच्या वडिलांसोबत एसी/डीसी आणि स्टीली डैन ऐकतो. त्यांच्यात एक विलक्षण बॉन्डिंग आहे. तैमूर म्हणतो – अब्बा माझे चांगले मित्र आहेत. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर,

करीना कपूर आता आमिर खानसोबत ‘लाल सिंह चड्ढा’ या चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय करीना दिग्दर्शक हंसल मेहता यांच्या एका चित्रपटात आणि सुजॉय घोषच्या मालिकेतही दिसणार आहे. सैफ अली खानबद्दल बोलायचे तर तो लवकरच प्रभास आणि क्रिती सेननसोबत ‘आदिपुरुष’मध्ये दिसणार आहे. याशिवाय तो हृतिक रोशनसोबत ‘विक्रम वेधा’ या चित्रपटाच्या हिंदी रिमेकमध्येही दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *