वयाच्या ६० व्या वर्षी अमीर खानच्या बहिणीवर चढली बो’ल्ड’ने’स ची नशा, भर पार्टी’त सर्वांसमोर घेतले तिच्या पतीचे चुं’ब’न….

Entertenment Latest update

लाल सिंग चड्ढाचा अभिनेता आमिर खान सध्या त्याच्या नवीन चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे, परंतु त्याने अलीकडेच आपल्या कुटुंबासाठी खास वेळ काढला आहे. आमिरची बहीण निखत हेगडे हिचा ६० वा वाढदिवस होता, ज्याच्या सेलिब्रेशनला आमिरसह त्याची मुले इरा खान आणि आझाद राव खान उपस्थित होते.

या सेलिब्रेशनचा एक आतला व्हिडिओ व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये आमिरच्या बहिणीने खूप हॉ-ट स्ट्रॅपी ड्रेस घातला आहे. आणि ती बीच पार्टीमध्ये लि-प लॉ-क देखील करत आहे. चला जाणून घेऊया या व्हिडीओबद्दल.आमिर खानची बहीण निखत हेगडे हिने तिचा वाढदिवस साजरा केला ज्यामध्ये आमिर आणि त्याच्या मुलांसह निकतच्या कुटुंबातील अनेक सदस्य उपस्थित होते.

स्वत: निखतने त्यांच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर त्यांच्या पार्टीची एक व्हिडिओ क्लिप शेअर केली आहे. व्हिडिओमध्ये तिच्या समोर टेबलवर अनेक केक ठेवलेले आहेत, तिची आई त्याच्या शेजारी बसली आहे आणि आमिर खानही जवळच उभा आहे. व्हिडिओमध्ये केक कापल्यानंतर निखत तिच्या आईला केक खाऊ घालते आणि नंतर तिच्या मुलीला भरवते.

आपल्या मुलीवर प्रेम केल्यानंतर, ती तिच्या आई आणि भावासमोर लोकांनी खचाखच भरलेल्या पार्टीमध्ये तिच्या पतीसोबत लि-प लॉ-क करताना दिसते. आमिर खान देखील तिथे बसला आहे आणि त्यानंतर आमिर त्याच्या बहिणीला केक खाऊ घालतो आणि त्यानंतर निखत सर्वांचे आभार मानत आहे.

व्हिडिओमध्ये आमिर खानची बहीण, बर्थडे गर्ल निकत हेगडे हिने मरून रंगाचा ड्रेस परिधान केलेला दिसतो. तिने पूर्ण लांबीचा ड्रेस घातला असला तरी ड्रेसच्या एका बाजूला स्ट्रॅपी शोल्डर स्लीव्ह आहे. निखतचे केस बांधलेले असून तिने ड्रेससोबत लांब कानातले घातले आहेत. व्हिडिओमध्ये इरा खानही अत्यंत हॉ-ट लूक मध्ये दिसत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *