खूपच सुंदर आणि हॉट आहे सनी देओल ची पत्नी पूजा देओल, या कारणामुळे सनी देओल ने ठेवलंय तिला सर्वांपासून लपवून…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड कलाकारांच्या पत्नीही अनेकदा चर्चेत असतात. या अभिनेत्यांच्या बायकाही पतीसोबत अनेक कार्यक्रमांमध्ये दिसतात. आज आपण या लेखात सनी देओलची पत्नी पूजा देओलबद्दल बोलत आहोत. सनी देओलची पत्नी पूजा देओल मीडियाच्या चकाचकांपासून दूर राहणे पसंत करते. सनी देओल यावर्षी 64 वर्षांचा झाला आहे.

त्याचे सर्व चाहते त्याला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत आहेत. सनी देओल मीडिया, अवॉर्ड फंक्शन्स या सर्व गोष्टींपासून दूर राहतो. पार्ट्यांमध्येही तो क्वचितच दिसतो. त्याचप्रमाणे त्याची पत्नीही या सर्व गोष्टींपासून लांब राहते. आजपर्यंत त्या कोणत्याही पार्टीत दिसल्या नाहीत. सनी देओलचा मुलगा करण देओलनेही वर्षभरापूर्वी बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते.

पल पल दिल के पास या पहिल्या चित्रपटातून त्यांनी करिअरची सुरुवात केली. या चित्रपटाच्या स्क्रिनिंगमध्ये त्याची आई पूजा देओल दिसली होती. मात्र बाहेर मीडिया हजर असल्याचे समजताच ती घाईघाईने आपल्या कारमध्ये जाऊन बसली.मीडियापासून लपलेली पूजा तिच्या मुलाच्या चित्रपटामुळे मीडियासमोर आली.

तिने मीडियाला टाळण्याचाही प्रयत्न केला, पण तोपर्यंत तिचे अनेक फोटो काढले गेले होते. सनी देओलची पत्नी खूपच सुंदर आहे, ती या फोटोंमध्ये पाहायला मिळते. सनीने 1984 मध्ये पूजासोबत लग्न केले होते, त्यानंतर सनी चित्रपटातही दिसला नाही. सनीच्या लग्नाची बातमी सर्वांसमोर यावी असे देओल कुटुंबाला वाटत नव्हते.

कारण त्याचा परिणाम त्याच्या रोमँटिक फिल्मी करिअरवर होऊ शकतो. बेताब चित्रपटादरम्यान अमृता आणि सनी प्रेमात पडले, अमृताची आई या नात्याच्या विरोधात होती, तिने सखोल तपास केला ज्यामध्ये सनीच्या लग्नाचा खुलासा झाला. सनीने पूजाशी इंग्लंडमध्ये लग्न केले. आणि पूजा लंडनमध्ये राहायची, सनी अनेकदा तिला भेटायला जायचा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *