परिणीती चोप्राने ओलांडल्या नि’र्ल’ज्जपणाच्या सर्व सीमा, शॉर्ट ड्रेसमध्ये सिद्धार्थसमोर वा’कू’न दाखवले ति’चे दोन्ही..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडची लोकप्रिय अभिनेत्री परिणीती चोप्राला आजच्या काळात सर्वजण ओळखतात. तिच्या अभिनय आणि सौंदर्याच्या जोरावर ती नेहमीच चर्चेत असते. परिणीती चोप्रा ही आजच्या काळातील प्रसिद्ध हिरोईनपैकी एक आहे. परिणीती खऱ्या आयुष्यात खूप मोकळेपणाने जगते, आणि ती सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असते.

आणि वेळोवेळी तिच्या चाहत्यांमध्ये तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. त्यांच्या या पोस्ट इंटरनेटवर चांगल्याच व्हायरल होत असतात, आणि लोक त्यांच्या पोस्टला खूप प्रेम देखील देतात.परिणीतीने तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये बॉलिवूडमधील अनेक मोठ मोठ्या कलाकारांसोबत काम केले आहे.

परिणीतीला जास्त चर्चेत राहणे आवडत नसले तरी सध्या परिणीतीचे काही फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत. ही छायाचित्रे पाहिल्यानंतर परिणीतीचे चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. कारण परिणीतीचे असे रूप आजपर्यंत कोणीही पाहिलेले नाही. इंस्टाग्रामवर लोक अभिनेत्रीच्या फोटोंबद्दल शोध घेत आहेत.

तिने हे फोटो तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केले आहेत. तिची स्माईल आणि स्टाइल चाहत्यांना खूप आवडते, या फोटोंमुळे परिणीतीने लोकांचे तापमान वाढवले आहे. व्हायरल फोटोंमध्ये आपण पाहू शकतो की, परिणीती चोप्राने मरून रंगाचा शॉट आणि चमकणारा ड्रेस परिधान केला आहे.

त्याच्यावर पांढरी रचना आहे. तिच्या ड्रेसला खोल नेकलाइन आहे. हलका मेकअप करून परिणीतीने मधूनच भांग काढून केस बांधले आहेत. तिच्या या हॉ-ट लूकवर चाहत्यांची मनं हरवून बसली आहेत.तिचे हे फोटो पाहून लोकांनी हॉ-ट, बो-ल्ड, गॉर्जियस, कूल अशा शब्दांनी तिची पोस्ट भरवली आहे.

चाहते अभिनेत्रीच्या पोस्टवर हार्ट आणि फायर इमोजीसह कमेंट करत आहेत. यावरून असे दिसून येते की तिच्या चित्रांमधून तिला खूप प्रेम आणि प्रतिसाद मिळतो. फोटों शेअर करण्यसोबतच परिणितीने पोस्टच्या कॅप्शनमध्ये मिरचीचा इमोजीही जोडला आहे. तिच्या आगामी प्रोजेक्ट्सबद्दल बोलायचं झालं तर,

परिणीती चोप्रा लवकरच ‘उच्छाई’, ‘चमकीला’ आणि ‘एनिमल’ यांसारख्या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. ‘अ‍ॅनिमल’ 2023 मध्ये रिलीज होणार आहे. तिचे उर्वरित दोन्ही चित्रपट याच वर्षी प्रदर्शित होणार आहेत. चाहते तिच्या चित्रपटांची आतुरतेने वाट पाहत आहेत आणि तिचे हे चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर किती कमाल दाखवतात, हे देखील पाहण्यासारखे असेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *