दीपिकाच्या या व्हायरल फोटोंवर लोकांनी केल्या अश्या कॉमेंट्स, संतापून म्हणाले- अर्जुनला त्याचा मित्र रणवीरच्या पत्नीसोबत करायचा आहे से-क्स…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड अभिनेत्री दीपिका पदुकोण सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती दररोज तिचे फोटो चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. जे तिच्या चाहत्यांना खूप आवडते. पती रणवीर सिंगसोबतचे तिचे फोटोही अनेकदा व्हायरल होतात. ज्यावर त्यांच्या चाहतेही भरभरून प्रेम करतात. दरम्यान, नुकताच तिच्याशी संबंधित एक खुलासा लोकांमध्ये चर्चेचा विषय राहिला आहे.

ज्यामध्ये अर्जुन-दीपिकाला बोलला की त्याला दिपिकासोबत रात्र घालवायची आहे, त्यांचे हे विधान लोकांच्या चर्चेत आले आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, हा खुलासा सध्याचा नसून तो खूप जुना आहे. वास्तविक, 2014 मध्ये दीपिका पदुकोण आणि अर्जुन कपूरचा ‘फाइंडिंग फॅनी’ हा चित्रपट प्रदर्शित झाला होता. ज्यामध्ये रणवीर सिंगनेही तिच्यासोबत स्क्रीन शेअर केली होती.

त्यांचा हा चित्रपट रोमँटिक-ड्रामा चित्रपट होता. ज्यामध्ये अर्जुन दीपिकाच्या प्रेमात पडतो. पण तिने रणवीरशी लग्न केले. मात्र, या चित्रपटातील अर्जुन आणि दीपिकाची केमिस्ट्री लोकांना आवडली. पण त्यादरम्यान एका यूजरने Quora वर प्रश्न विचारून खळबळ उडवून दिली. अर्जुन कपूरला अभिनेत्री दीपिकासोबत शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवायचे आहेत का?

असा प्रश्न उपस्थित झाला होता.याशिवाय चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यानही त्याचे व्हायरल झालेले फोटो खूपच विचित्र होते. ज्यामध्ये दीपिका अतिशय शॉर्ट ड्रेसमध्ये दिसत आहे. यादरम्यान, ती ओप्स मोमेंटची शिकार होता होता वाचते. त्याचवेळी अर्जुन अनेकदा दीपिकाकडे अतिशय विचित्र नजरेने पाहत असतो. त्याचे फोटो लोकांना आश्चर्यचकित करत आहेत.

इतकंच नाही तर चित्रपटाच्या सक्सेस पार्टीमध्ये अर्जुन दीपिकासोबत अगदी सहज दिसला होता. जिथे अर्जुनने दीपिकाला मिठी मारताना जाहीरपणे किस केले. त्याचवेळी रणवीर सिंगही त्याच्या शेजारी उभा असल्याचे दिसले. फोटोंमधली त्याची प्रतिक्रिया पाहून त्याला हेवा वाटतोय असा अंदाज येतो. त्याच वेळी, अर्जुन कपूर आणि दीपिकाला पाहून त्याच्या चाहत्यांना आश्चर्य वाटले की,

हे दोघे इतके आरामदायक कसे असू शकतात. बरं, जर आपण या चित्रपटाबद्दल बोललो, तर तो होमी अदजानिया यांनी दिग्दर्शित केला होता. तर दिनेश विजन त्याचे दिग्दर्शक होते. चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर सोशल मीडियावर चित्रपटाचे अनेक थ्रोबॅक फोटो समोर आले. ज्याने लोकांना आश्चर्यचकित केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *