करिश्माच्या या एका घाणेरड्या अटीमुळे, जया बच्चन ने तोडलं होत करिश्मा-अभिषेक च लग्न..ऐकून हैराण व्हाल..

Bollywood Entertenment Latest update

खरंतर अभिषेक बच्चन आणि करिश्मा कपूर हे दोघे एकमेकांवर जीवापाड प्रेम करत होते, दोघांच्या घरच्यांना त्यांचे हे नाते पसंत होते, आणि सर्वांच्या खुशीने या प्रेमी जोडप्याचे लग्न देखील होणार होते. पण त्यांच्या लग्नाच्या मार्गात काही अटी आल्या होत्या. अभिषेक बच्चन आणि करिश्मा कपूर ही जोडी एकेकाळी फिल्म इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध जोडी होती.

अमिताभ बच्चन यांच्या ६० व्या वाढदिवसानिमित्त अभिषेक आणि करिश्मा यांची एंगेजमेंट झाली. पण हे प्रकरण लग्नापर्यंत पोहोचण्यापूर्वीच दोघे वेगळे झाले. असे म्हटले जाते की, अभिषेक आणि करिश्माचे चाहते त्यांच्या लग्नाची आतुरतेने वाट पाहत होते. पण मग असे काय झाले की अभिषेक आणि करिश्माच्या लग्नाआधीच त्यांचे नाते कायमचे तुटले?

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, यामागे दोन मोठी कारणे आहेत. ही कारणे म्हणजे अभिषेक आणि करिश्माच्या लग्नाच्या मार्गात आलेल्या काही अटी आहेत. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, करिश्मा कपूरची आई बबिता यांनी बच्चन कुटुंबासमोर एक अट ठेवली होती की, लग्नापूर्वी बच्चन कुटुंबाने अभिषेकच्या नावावर काही मालमत्ता द्यावी.

मात्र, बच्चन कुटुंबाने बबिताची ही अट साफ धुडकावून लावली.या घटनेचा कपूर आणि बच्चन कुटुंबीयांवर वाईट परिणाम झाल्याचे बोलले जात आहे. इतकंच नाही तर जया बच्चन यांचीही एक अट होती, ज्यामुळे अभिषेक आणि करिश्माच्या नात्यात तणाव वाढला होता. रिपोर्ट्सनुसार, करिश्मा कपूरने लग्नानंतर चित्रपटात काम करू नये अशी जयाची इच्छा होती.

पण करिश्मा कपूरला हे मान्य नव्हते.या गोष्टींचा परिणाम असा झाला की अभिषेक आणि करिश्माचे लग्नाआधीच ब्रेकअप झाले होते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, नंतर अभिषेक बच्चनने ऐश्वर्या रायशी लग्न केले. तिथेच करिश्माचे लग्न दिल्लीतील बिझनेसमन संजय कपूरसोबत झाले होते, पण आता दोघांचा घटस्फोट झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *