बॉलीवूडमध्ये नवीन कलाकारांना स’म’लिं’गी रिलेशन बनवून, एकमेकांसोबत करायला लावतात तसली काम आणि ! मोनालिसाने बॉलिवूड च्या घा’णे’र’ड्या प्रवृत्तीवर केला मोठा खुलासा

Entertenment Latest update

मित्रांनो, तुम्हा सर्वांना माहित असेलच की आपल्या बॉलिवूड जगतात अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी आपल्या अभिनयाने लोकांची मने जिंकली आहेत. या अभिनेत्रींमध्ये अशा काही अभिनेत्री आहेत ज्यांना आपण आजही पाहतो, परंतु काही अशा आहेत ज्यांनी कोणत्या ना कोणत्या कारणाने बॉलिवूड सोडले आहे. याच क्रमाने आज आम्ही अशाच एका अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत.

जिने फिल्म इंडस्ट्रीतील कास्टिंग काउचबाबत एक महत्त्वाचा खुलासा केला आणि म्हटले की, एवढी मोठी गोष्ट ऐकल्यानंतर तुम्हीही विचारात पडाल. खरं तर, आज आपण जीच्याबद्दल बोलत आहोत, ती म्हणजे भोजपुरी फिल्म इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री मोनालिसा, तुम्हाला नीट माहितही असेलच. चित्रपटांमध्ये अभिनयासोबतच तिने आपल्या सौंदर्यानेही लोकांना वेड लावले आहे.

मोनालिसाचे दुसरे नाव अंतरा बिस्वास आहे. मोनालिसा भोजपुरी फिल्म इंडस्ट्रीत खूप प्रसिद्ध आहे. तिने आपल्या अभिनय कारकिर्दीत 100 हून अधिक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिने दिनेश लाल यादव, निरहुआ, रवी किशन, मनोज तिवारी आणि पवन सिंह यांसारख्या मोठ्या भोजपुरी स्टार्ससोबत काम केले आहे.मोनालिसा सलमान खानच्या शोमध्येही दिसली आहे.

त्यानंतर मोनालिसाने स्टार प्लस शो नजरमधून छोट्या पडद्यावर पदार्पण केले.अभिनेत्री मोनालिसा तिच्या चित्रपटांसोबतच तिच्या ग्लॅमरस स्टाइल आणि सौंदर्यामुळे चर्चेत असते. मोनालिसा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि ती तिचे बो-ल्ड फोटो आणि व्हिडिओ चाहत्यांमध्ये शेअर करत असते, जे चाहत्यांना खूप आवडते. सध्या मोनालिसा तिच्या वेब सीरिजमुळे चर्चेत आहे.

तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की, भोजपुरी फिल्म इंडस्ट्रीत नाव कमावणारी बो-ल्ड अभिनेत्री मोनालिसा बी ग्रे-ड चित्रपटांचा देखील भाग आहे, परंतु बी ग्रे-ड चित्रपटांमध्ये कोणीही आनंदाने काम करत नाही. त्याचवेळी मोनालिसानेही मजबुरीमुळे बी ग्रे-ड चित्रपटांमध्ये काम केले. त्यादरम्यान मोनालिसाने कास्टिंग काउचबाबत मोठा खुलासा केला होता.

ती म्हणाली की, इंडस्ट्रीत करिअर करण्यासाठी नवोदितांना स-म-लिं-गी सं-बं-ध ठेवावे लागतात. मोनालिसाने भोजपुरी चित्रपटसृष्टीत अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले असून तिने आपल्या अभिनयाच्या जोरावर लाखो प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत.मोनालिसाने तिचा कास्टिंग काउचचा अनुभव शेअर केला आणि सांगितले की, अभिनयाच्या सुरुवातीच्या टप्प्यात मला घाणेरड्या ऑफर देण्यात आल्या.

कोलकाताहून मुंबईत आल्यावर तिला या ऑफर्स देण्यात आल्या होत्या. तिने सांगितले की ती स्वतःसाठी चित्रपटांमध्ये ब्रेक शोधण्यासाठी इकडे-तिकडे प्रयत्न करत होती. मोनालिसाने पुढे सांगितले की, माझ्या करिअरच्या सुरुवातीला मला ब्रेक देण्यासाठी मला अनेक वेळा कास्टिंग काउचची ऑफर देण्यात आली होती पण तिने ही ऑफर घेण्यास नकार दिला.

त्यांनी सांगितले की त्यांनी अशा परिस्थितीचा मोठ्या धैर्याने सामना केला. कास्टिंग काउचची ऑफर न स्वीकारल्याची बाब शेअर करताना मोनालिसा म्हणाली की, कदाचित त्यामुळेच तिला सुरुवातीपासून बी आणि सी ग्रे-ड चित्रपटांमध्ये काम करावे लागले. तिने बी ग्रे-ड चित्रपटात मजबुरीने काम केल्याचे सांगितले. कास्टिंग काउचबद्दल खुलासा करताना मोनालिसा पुढे म्हणाली की,

चित्रपट आणि टीव्ही इंडस्ट्री अशी आहे की केवळ मुलीच नाही तर मुलेही त्यातून सुटू शकत नाहीत. त्यांचे शा-री-रि-क शो-ष-णही केले जाते. त्यांना सं-बं-ध ठेवण्यास भाग पाडले जाते. अभिनेत्री मोनालिसाबद्दल सांगायचे झाले तर , 2005 मध्ये तिने अजय देवगण, प्रियांका चोप्रा आणि सुनील शेट्टीसोबत “ब्लॅकमेल” चित्रपट केला होता. आणि या चित्रपटात तिने एक आयटम नंबर केला होता.

मोनालिसाला वाटले की यामुळे तिला अभिनयाच्या जगात ब्रेक मिळेल पण चित्रपट खास चालला नाही. अभिनेत्री मोनालिसाच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, भोजपुरी चित्रपट आणि मालिकांमध्ये आपले अभिनय कौशल्य दाखवणारी अभिनेत्री मोनालिसा लवकरच वेब सीरिजमध्ये पदार्पण करणार आहे. सध्या मोनालिसा ‘रात्री के यात्री २’ आणि ‘धप्पा’साठी चर्चेत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *