पारदर्शक इ’न’र’वे’अर घालून बाहेर पडली ‘उर्फी जावेद’, दिसत होत आतलं सगळं, पाहून लोकांनीही शरमेने केली मान खाली…

Bollywood Entertenment Latest update

उर्फी जावेद पुन्हा एकदा अतिशय बो-ल्ड लूकमध्ये घराबाहेर पडली आहे. अभिनेत्रीचा लेटेस्ट लूक व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे, जो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.अभिनेत्री आणि सोशल मीडिया सेन्सेशन उर्फी जावेदचे चाहते तिच्या नवीन लूकची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

यावेळी उर्फी कोणता नवा प्रयोग घेऊन येणार याची सर्वांनाच उत्सुकता आहे. दररोज उर्फीचे नवीन रूप लोकांना आश्चर्यचकित करते.आता पुन्हा एकदा उर्फी अशा प्रकारे घराबाहेर पडली आहे की तिची एक झलक बघण्यासाठी रस्त्याच्या मध्ये एकच गोंधळ उडाला आहे. यावेळी उर्फीने जे परिधान केले ते प्रत्येका सोप्पेसाठी नाही.

उर्फी जावेदचा लेटेस्ट लूक सोशल मीडियावर समोर आला आहे. यावेळी उर्फी जावेद काळ्या रंगाच्या पारदर्शक ड्रेसमध्ये अतिशय बो-ल्ड स्टाईलमध्ये दिसत आहे. समोर आलेल्या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, यावेळी उर्फी गर्दीतील लोकांना नियंत्रणात राहण्यास सांगत आहे.

तसंच लोकांची सतत वाढत जाणारी गर्दी बघून अभिनेत्रीच्या चेहऱ्यावरही थोडीशी अस्वस्थता आहे. उर्फी जावेदच्या लूकबद्दल सांगायचे तर, यावेळी अभिनेत्रीने फक्त पारदर्शक कपड्यांमध्ये तिचा लूक पूर्ण केला. तिने लो व्हेस्ट स्कर्ट सारखे काहीतरी घातले होते. उर्फीचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर येताच प्रचंड व्हायरल होत आहे.

नेटिझन्सला अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ पुन्हा पुन्हा पाहायला आवडतो. चाहते अभिनेत्रीच्या प्रत्येक चित्राची आणि व्हिडिओची आतुरतेने वाट पाहत असतात. आणि उर्फीने तिचा लेटेस्ट लुक चाहत्यांसोबत शेअर करताच, काही मिनिटांतच तो व्हायरल होतो. उर्फी जावेद फक्त 25 वर्षांची आहे आणि ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे.

चाहते देखील दररोज उर्फीच्या नवीनतम प्रयोगाची आतुरतेने वाट पाहत असतात. उर्फीची प्रत्येक पोस्ट सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय बनत आहे. यातील बहुतांश पोस्ट उर्फीच्या विचित्र फोटोशूटमुळे चर्चेत राहतात. खरे तर उर्फी तिच्या कामापेक्षा तिच्या असामान्य कपड्यांमुळेच चर्चेत असते. कधी ती ज्यूटच्या पोत्यांमधून कपडे बनवते, कधी काचेपासून तर कधी फक्त फोटो लावून कपडे बनवते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *