चहल बनला टीम इंडियाचा दुसरा ‘दिनेश कार्तिक’, आधी ‘चहल’ सोबत लग्न करून मिळवली प्रसिद्धी, आता त्याला घट’स्फो’ट देऊन करतेय दुसऱ्या सोबत अ’य्या’शी…

Bollywood Entertenment Latest update

इंटरनेटवरील भारतीय क्रिकेटपटू बहुतेक त्यांच्या क्रिकेट कौशल्य आणि कामगिरीसाठी इंटरनेटवर व्हायरल होत राहतात, परंतु या क्षणी, त्यांच्या कामगिरीपेक्षा, त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यातील विवादांना सोशल मीडियावर खूप मथळे मिळत आहेत.नुकताच ऋषभ पंत आणि उर्वशी रौतेला यांच्यातील वाद इंटरनेटवर चांगलाच व्हायरल झाला होता.

लोक याबद्दल विसरले नव्हते की, इंटरनेटवर नवीन अफवा सुरू झाल्या आहेत. खरं तर, अलीकडेच सुर्याने त्याच्या इन्स्टा स्टोरीवर एक पोस्ट पोस्ट केली होती,ज्यामध्ये तो युझवेंद्र चहलची पत्नी धनश्री वर्मासोबत उभा होता, त्या पोस्टमध्ये त्याने लिहिले होते – चहल, आम्ही तुला अजिबात मिस केले नाही. ही पोस्ट इंटरनेटवर येताच खूप हेडलाईन्स मिळू लागल्या.

लोकांनी त्यावर वेगवेगळी मते द्यायला सुरुवात केली, अनेकांनी या पोस्टबद्दल युझवेंद्र चहलची खूप चेष्टा करायला सुरुवात केली, एका यूजरने एवढ्यापर्यंत कमेंट केली. म्हणाले की- “तुमची अवस्था सुद्धा दिनेश कार्तिक सारखी होणार आहे. खरं तर प्रकरण असं आहे की दिनेश कार्तिकने निकिता बंजारासोबत लग्न केलं होतं.

पण लग्नानंतर लगेचच दिनेश कार्तिकचा जवळचा मित्र मुरली विजयसोबत त्याच्या पत्नीचं अफेअर सुरू झालं होतं, त्यावेळीही या बातमीने इंटरनेटवर बरीच हेडलाईन बनवली होती. दिनेश कार्तिकला याची माहिती मिळताच त्याने पत्नी निकिता बंजारासोबत घटस्फोट घेतला. काही दिवसांपूर्वी सूर्यकुमार यादवची पत्नी देविका शेट्टीने श्रेयस अय्यर आणि धनश्री वर्मा यांना डिनरसाठी आमंत्रित केले होते.

त्याचवेळी श्रेयस अय्यरने हा फोटो काढला होता, ज्यामध्ये श्रेयस अय्यर आणि धनश्री वर्मासोबत सूर्यकुमार यादव आणि त्याची पत्नी देविकाही दिसत आहेत. ही पोस्ट येताच इंटरनेटवर कमेंट्सचा महापूर आला.लोकांनी वेगवेगळ्या प्रकारच्या कमेंट्स केल्या की – “चहलला आमंत्रित केले गेले नाही का” आणि काही युजर्सनी लिहिले की,

“सावध राहा चहल, तुझी अवस्थाही दिनेश कार्तिकसारखी होऊ देऊ नकोस. पण या सर्व इंटरनेट अफवा आहेत, त्यांचा सत्याशी काहीही संबंध नाही. धनश्री वर्मा आणि श्रेयस अय्यर हे फक्त चांगले मित्र आहेत, त्यांनी यापूर्वी अनेक छायाचित्रे आणि व्हिडिओ एकत्र काढले आहेत. आणि युझवेंद्र चहल त्याची पत्नी धनश्री वर्मासोबतचे व्हिडिओ इंटरनेटवर विनोदाने पोस्ट करत असतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *