अभिषेक बच्चन ने केला मोठा खुलासा, म्हणाला – बेडवर झालेल्या या एका चुकीमुळे ऐश्वर्या’ने मला दिले होते खोलीबाहेर हाकलून….

entertenment Latest update

अभिषेक बच्चन हे बॉलिवूड जगतात एक मोठे नाव आहे, ज्यांना आजच्या काळात केवळ भारतातच नाही तर अनेक देशांमध्ये ओळखले जाते. अभिषेक बच्चनबद्दल असे म्हटले जाते की, आजच्या काळात तो जे काही आहे ते त्याचे वडील अमिताभ बच्चन यांच्यामुळे आहे, परंतु मी तुम्हाला सांगू इच्छितो की असे अजिबात नाही,कारण अभिषेक बच्चनने स्वतः देखील या टप्प्यावर पोहोचण्या साठी खूप प्रयत्न केला आहे.

त्यासाठी त्यांनी खूप मेहनत आणि संघर्ष केला आणि त्यानंतर आज ते या टप्प्यावर आहेत. अभिषेक बच्चनने आयुष्यात बरेच चढ-उतार पाहिले आहेत,आणि वडील अमिताभ यांच्यामुळे तो या टप्प्यावर आला आहे असे अजिबात नाही. अभिषेक बच्चन सध्या प्रसारमाध्यमांमध्ये खूप चर्चेत आहे कारण नुकतेच अभिषेक बच्चनचे एक वेदनादायक विधान समोर आले आहे.

जे त्याने पत्नी ऐश्वर्या रायबद्दल दिले आहे, त्याने सांगितले की माझ्या एका छोट्याशा चुकीमुळे ऐश्वर्या रायने मला रूमबाहेर फेकले आहे. मला ऐश्वर्याचे भले हवे होते,पण तिने मला खोलीतून बाहेर काढले. लेखात पुढे, आम्ही तुम्हाला अभिषेक बच्चनच्या या वेदनादायक विधानाबद्दल सांगू जे त्याने पत्नी ऐश्वर्या रायबद्दल दिले आहे.अभिषेक बच्चन हे आजच्या काळात खूप मोठे नाव आहे कारण त्याची फिल्मी कारकीर्द खूप चांगली राहिली आहे.

आणि प्रत्येकाला अभिषेक बच्चनच्या अभिनयाचे वेड आहे आणि प्रत्येक त्याचा खूप आदर करतो. आजच्या काळात अभिषेक बच्चन कुठे आहे हे सर्वांना माहीत आहेच,पण सध्या तो मीडियामध्ये खूप चर्चेत असतो कारण नुकतेच अभिषेक बच्चनने पत्नी ऐश्वर्या रायबद्दल एक विधान केले आहे. ज्या विधानात अभिषेक बच्चन म्हणतो की मला ऐश्वर्याचे भले हवे होते, त्यामुळे मी ऐश्वर्याच्या पुरस्कारांसोबत थोडी छेडछाड केली होती.

आणि त्याच छोट्याश्या चुकीमुळे ऐश्वर्या रायने मला जबरदस्तीने खोलीबाहेर काढले होते. पुढे,आम्ही तुम्हाला लेखात सांगतो की,अभिषेक बच्चन ऐश्वर्याचे भले करण्याच्या चक्करमध्ये कसे खोलीबाहेर फेकले गेले.अभिषेक बच्चन सध्या मीडियातील त्याच्या एका विधानामुळे चर्चेत आहे, ज्यामध्ये त्याने म्हटले आहे की, ऐश्वर्या रायने त्याला खोलीबाहेर फेकले होते.असे काहीसे घडले की, ऐश्वर्या रायची प्रगती वाढली होती.

त्यामुळे ती गर्विष्ठ होऊ नये म्हणून अभिषेक बच्चनने ऐश्वर्याचे सर्व पुरस्कार उचलले आणि जमिनीवर ठेवले. अभिषेक बच्चनला फक्त ऐश्वर्या रायचे भले करायचे होते, पण ऐश्वर्याला अभिषेकची ही गोष्ट अजिबात आवडली नाही, यामुळे ऐश्वर्याला राग आला. आणि तिने अभिषेक बच्चनला खोलीबाहेर फेकले. यानंतर अभिषेक बच्चनला संपूर्ण रात्र हॉलमध्ये काढावी लागली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.