अनुष्का शर्माने उघड केले, करण जोहरचे अश्लील सत्य, म्हणाली- “तो मला कुठेही चुकीच्या पद्धतीने हात लावतो आणि माझ्यासोबत..”

Bollywood Entertenment Latest update

करण जोहर हा बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध निर्माता आणि दिग्दर्शक आहे. अनुष्का शर्मा देखील बॉलिवूडची टॉप क्लास अभिनेत्री आहे, जी मोठ्या चित्रपटांचा भाग आहे. अनुष्का शर्माने एकदा करण जोहरवर खूप गंभीर आरोप केले होते. करण जोहरच्या कॉफी विथ करण या शोमध्ये अनुष्काने हा खुलासा केला आहे.

तिने करणवर लैं-गि-क छ-ळाचा गुन्हा दाखल करणार असल्याचेही सांगितले होते. करण जोहरने शो दरम्यान खुलासा केला होता की, ‘ए दिल है मुश्कील’ च्या शूटिंगदरम्यान त्याचा अनुष्कावर क्रश होता. याच दरम्यान अनुष्काने तिच्यासोबत झालेल्या चुकीच्या वागणुकीचा खुलासा केला होता. करणच्या या वक्तव्यावर अनुष्काने करणवर वि-न-य-भं-ग केल्याचा आरोप केला होता.

फॅशन डिझायनर मनीष मल्होत्राच्या पार्टीत करणने जॅकलीन फर्नांडिसला अनुचित स्पर्श केल्याचेही अनुष्काने म्हटले होते. करण जोहरच्या या शोमध्ये अनुष्कासोबत कतरिना कैफही उपस्थित होती. यावर कतरीना म्हणाली की, अनुष्का कदाचित तुलाच असे वाटले असेल. पण आपण हे सर्व दुसऱ्या एखाद दिवशीसाठी सोडले पाहिजे.

तुम्हा दोघांचे काहीही वाईट व्हावे अशी माझी इच्छा नाही, कारण मी तुम्हा दोघांवर खूप प्रेम करते.या मुद्द्यावर करणने स्पष्टीकरण दिले की, त्यावेळी तो विनोद करत होता.आम्ही तुम्हाला सांगतो की, करणच्या या शोमध्ये करण आणि अनुष्कामध्ये खूप वाद झाले होते. मात्र त्यानंतर कतरिनाला त्यांच्या वादामध्ये हस्तक्षेप करावा लागला. जरी अनुष्काने हे सर्व मजेशीर स्वरात बोलत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *