‘सुनील शेट्टी’ला तिचा खरा बाप मानत नाही, त्याची लाडकी मुलगी, म्हणाली- “मला दोन बाप आहेत”… 

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडमध्ये अण्णा या नावाने प्रसिद्ध असलेला अभिनेता सुनील शेट्टी याने बहुतांशी अॅक्शन आणि कॉमेडी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. हिंदी चित्रपटांव्यतिरिक्त सुनील शेट्टीने मल्याळम, तामिळ आणि इंग्रजी भाषेतील चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. सुनील शेट्टीच्या मुलांबद्दल बोलायचे झाले तर त्यांच्या वडिलांप्रमाणे,ते देखील बॉलिवूडमध्ये आपले नशीब आजमावत आहे.

अथिया शेट्टीने ‘हीरो’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. अथिया शेट्टीप्रमाणेच तिचा भाऊ अहान शेट्टीनेही ‘तडप’ चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले आहे. सुनील शेट्टीची मुलगी अथिया शेट्टी 29 वर्षांची झाली आहे. आणि अलीकडेच 5 नोव्हेंबर 2021 रोजी तिचा 29 वा वाढदिवस साजरा केला आहे.अथिया शेट्टी ही सुनील शेट्टीची मोठी मुलगी आहे.

आणि तिचा जन्म 5 नोव्हेंबर 1992 रोजी मुंबईत झाला होता. आणि आज आम्ही तुम्हाला सुनील शेट्टीची लाडकी मुलगी अथिया शेट्टीबद्दल एक मनोरंजक किस्सा सांगणार आहोत. खरं तर अथिया शेट्टी सुनील शेट्टीला तिचा दुसरा पिता मानत होती आणि ती म्हणाली की मला दोन वडील आहेत. ही एक मनोरंजक गोष्ट आहे.अथिया शेट्टीशी संबंधित जी कथा तुम्हाला सांगणार आहे.

ती खरं तर अभिनेता सुनील शेट्टीच्या चित्रपटाशी संबंधित आहे. 1994 मध्ये सुनील शेट्टीचा गोपी किशन हा चित्रपट प्रदर्शित झाला आणि हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सुपर डुपर हिट ठरला. या चित्रपटाला प्रेक्षकांचा ही खूप चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे. तुम्हाला सांगतो, या चित्रपटात सुनील शेट्टी दुहेरी भूमिकेत दिसला होता.

आणि त्याने गोपी आणि किशन या दोघांची भूमिका केली होती. या दोन पात्रांमुळे सुनील शेट्टी खूप लोकप्रिय झाला आणि त्याचा संबंध त्याच्या खऱ्या आयुष्यातही जोडला गेला. तुम्हाला सांगतो की, सुनील शेट्टीने चित्रपटात गोपी आणि किशन या दोघांची दुहेरी भूमिका साकारली होती. आणि त्यामुळे त्यांची मुलगी अथिया शेट्टीही ‘ माझे दोन बाप आहेत.’

असे म्हणू लागली. मी तुम्हाला सांगतो, अभिनेता सुनील शेट्टीने त्याच्या एका मुलाखतीदरम्यान या कथेचा संदर्भ देताना सांगितले की, माझ्या “गोपी किशन” चित्रपटाचा ‘मेरे दो बाप’ हा डायलॉग इतका सुपरहिट होईल याची मला कल्पना नव्हती. हा डायलॉग त्याच्याच घरात वारंवार ऐकून तो खूप अस्वस्थ झाल्याचा खुलासा सुनील शेट्टीने केला होता.

आणि त्याचवेळी त्याची मुलगी अथिया शेट्टीनेही त्याला पाहिल्यावर त्याला ‘मेरे दो बाप’ म्हटले होते. सुनील शेट्टीने सांगितले की, मी वारंवार तिची समजूत काढण्याचा प्रयत्न केला. अनेकवेळा तिला सांगत होतो हे बोलणे बरोबर नाही. बातमीवर विश्वास ठेवला तर अथिया शेट्टीला लहानपणापासूनच असे वाटू लागले होते की,

तिला खरोखर एक नाही तर दोन वडील आहेत. अथिया शेट्टीच्या प्रोफेशनल लाईफबद्दल बोलायचे झाले, तर अथिया शेट्टीने 2015 मध्ये ‘हीरो’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. आणि या चित्रपटात अथिया शेट्टीच्या विरुद्ध सूरज पांचोली दिसला होता. या चित्रपटासाठी अथिया शेट्टीला सर्वोत्कृष्ट पदार्पणाचा पुरस्कार देखील देण्यात आला होता.

जरी तिची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्द विशेष ठरली नाही, आणि तिला तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये एकही सुपरहिट चित्रपट देता आलेला नाही. आथिया शेट्टी आजकाल भारतीय क्रिकेटर केएल राहुलसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल खूप चर्चेत आहे. आणि अलीकडेच अथिया शेट्टीच्या वाढदिवसाच्या खास प्रसंगी केएल राहुलने अथिया शेट्टीसोबतचे नाते अधिकृत केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *