शाहिद कपूर ने केला मोठा खुलासा, म्हणाला – मीरा मला रात्र-रात्र झोपू देत नाही, सारखी मला म्हणत असते ! माझ्यासोबत….

Entertenment Latest update

शाहिद कपूर त्याच्या अभिनय आणि लूकशिवाय कौटुंबिक जीवनासाठी अनेकदा चर्चेत राहतो. शाहिद आणि त्याची पत्नी मीरा एकत्र खूप छान दिसतात आणि दोघेही त्यांच्या चाहत्यांना खूप आवडतात. अलीकडेच शाहिद कपूर आणि कियारा अडवाणी करण जोहरच्या ‘कॉफी विथ करण’ या शोमध्ये एकत्र दिसले होते.

जिथे दोन्ही कलाकारांनी त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल अनेक गोष्टी शेअर केल्या होत्या. जेव्हा शाहिद कपूरने ‘कॉफी विथ रीझन’मधील रॅपिड फायर राऊंडच्या प्रश्नांची उत्तरे द्यायला सुरुवात केली, तेव्हा त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित रहस्ये, आणि त्याचे वैवाहिक जीवन जगासमोर आले.

जोहरने जेव्हा शाहिदला विचारले की तो त्याच्या जोडीदारावर 15 दिवस रागवून बसला होता का, तेव्हा शाहिदने यावर होकार दिला. इतकंच नाही तर तो आणि मीरा कशासाठी सर्वात जास्त भांडतात याबद्दलही शाहिदला विचारण्यात आलं होतं. जौहरने जेव्हा शाहिदला विचारले की तू आणि मीरा कशासाठी भांडतात.

तेव्हा शाहिद लगेच म्हणाला की ते दोघेही सर्वात जास्त फॅन स्पीडमुळे भांडतात. शाहीदने सांगितले की, रात्री झोपण्यापूर्वी तो आणि त्याची पत्नी मीरामध्ये खोलीतील पंख्याच्या गतीच्या मुद्द्यावरून नक्कीच भांडण होते. करणनेही शाहिदच्या उत्तराला हो म्हटलं आणि कियारा, करण आणि शाहिद हे तिघेही यावर हसले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *