अभिषेकला रोज झोपण्यापूर्वी मागावी लागते ऐश्वर्याची माफी, तरच ऐश्वर्या जवळ येऊन त्याला करून देते हे काम…

Entertenment Latest update

बॉलीवूड ही अशी इंडस्ट्री आहे ज्याची नेहमीच सोशल मीडियावर चर्चा होत असते. याचे कारण म्हणजे बॉलीवूडमध्ये असे अनेक किस्से घडत असतात, ज्यामुळे बॉलिवूड नेहमीच चर्चेत असते. सध्या सोशल मीडिया आणि बॉलिवूडची प्रसिद्ध व्यक्तिमत्व ऐश्वर्या राय बच्चन चर्चेचा विषय बनली आहे. कारण अलीकडेच तिचा आणि तिचा पती अभिषेक बच्चन यांच्यातील एक किस्सा सोशल मीडियावर खूप ऐकायला मिळत आहे.

त्यामुळे सोशल मीडियावर सर्वजण फक्त आणि फक्त ऐश्वर्या राय बच्चन आणि अभिषेक बच्चन यांच्याबद्दलच बोलत आहेत. अभिषेक बच्चन रोज झोपण्यापूर्वी ऐश्वर्या रायची माफी मागतो, असे बोलले जात आहे.त्यामुळे ऐश्वर्याची रोज माफी मागितल्यामुळे अभिषेक बच्चन सध्या सोशल मीडियावर चर्चेत आहे, आणि सर्वांनाच हे जाणून घ्यायचे आहे की, कोणत्या कारणामुळे अभिषेक बच्चन रोज झोपण्यापूर्वी ऐश्वर्या रायची माफी मागतो.

बॉलीवूडची काही नाती अशी आहेत जी त्यांच्या वेगवेगळ्या कथांमुळे सोशल मीडिया आणि चर्चेचा विषय राहतात. असेच नाते बॉलीवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन आणि तिचा पती अभिषेक बच्चन यांचे देखील आहे. कारण अलीकडेच ऐश्वर्या आणि अभिषेक बच्चन यांच्यातील एक धक्कादायक किस्सा समोर आला आहे. ज्यामध्ये अभिषेक बच्चन स्वतः लोकांना आपल्या कौटुंबिक कथा सांगत आहेत.

त्याच्या आणि ऐश्वर्या राय यांच्यातील नात्याबद्दल लोकांना सांगताना अभिषेक बच्चन म्हणाला की, “मी रोज ऐश्वर्याची माफी मागून झोपतो”, याचं कारण अभिषेक बच्चनने सांगितलं की, प्रत्येक नात्यात दरी निर्माण होते आणि ती छोटीशी दुरवस्थापासून ती कधी कधी लग्न मोडेपर्यंत परिस्थिती येऊन पोहोचते. ऐश्वर्या आणि अभिषेकच्या नात्यातही अशीच दुरवस्था निर्माण झाली होती, ज्यानंतर दोघांनीही ती सोडवली.आणि एकमेकांना सांगितले की,

रोज रात्री झोपण्यापूर्वी ते दोघेही एकमेकांची त्यांच्या चुकीबद्दल माफी मागतील. जेणेकरून दुसऱ्या दिवशी सकाळी उठल्यावर दिवसाची सुरुवात नव्याने करता येते.बॉलिवूडची सर्वात सुंदर आणि मिस वर्ल्ड राहिलेली ऐश्वर्या राय सध्या चर्चेचा विषय बनली आहे. ऐश्वर्या रायच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर तिने अभिषेक बच्चनसोबत लग्न केले आहे, जो बॉलिवूडचे बिग बी अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा आहे.

ऐश्वर्या आणि अभिषेकची जोडी बॉलीवूडमधील सर्वात आवडत्या जोडप्यांपैकी एक आहे, ज्यामुळे ऐश्वर्या राय नेहमीच चर्चेचा विषय बनते. अलीकडेच अभिषेक बच्चनने एक गोष्ट उघड केली आहे की, जेव्हाही पती-पत्नीमध्ये मतभेद होतात तेव्हा सर्वप्रथम माफी मागणारा अभिषेक असतो, ऐश्वर्या राय बच्चन नाही. अभिषेक म्हणतो की, ऐश्वर्या स्वतःची चूक कधीच मान्य करत नाही, त्यामुळेच नाते टिकवण्यासाठी अभिषेक बच्चन अनेकदा चूक नसून देखील माफी मागतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *