म्हातारपणात ‘अमिषा पटेल’ वर चढला ज’वा’नी’चा न’शा, टू पीस घालून केला असा फोटोशूट, दिसत होते तिच्या श’री’रा’चे प्रा’य’व्हे’ट पा’र्टस…

Entertenment Latest update

एक काळ असा होता की अमिषा पटेलच्या चेहऱ्यावरचा निरागसपणा आणि तिच्या अभिनयाची लोकांना खात्री होती. तिच्या एका झलकसाठी चाहते वेडे व्हायचे. मात्र, कालांतराने तिच्याकडे असलेल्या चित्रपटांच्या ऑफर्सही कमी होत गेल्या, पण अमिषाच्या सौंदर्याची जादू आज लोकांना वेड लावते.

तिच्या हॉ-ट अवतारामुळे ती गेल्या काही दिवसांपासून खूप चर्चेत आहे. आता पुन्हा ती तिच्या नव्या लूकमुळे चर्चेत आली आहे. वास्तविक, अमिषा पटेल सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे, आणि जवळजवळ दररोज तिचे बो-ल्ड फोटो चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. आता तिने पुन्हा एकदा तिचे काही फोटो चाहत्यांसोबत शेअर केले आहेत.

यामध्ये अमिषा पटेल बिकिनी लूकमध्ये दिसत आहे. येथे तिने हॉ’ल्ट’र ने’क बि’कि’नी घातली आहे. अमिषाने तिचा हा लूक अनेक पोस्टमध्ये शेअर केला आहे. या फोटोंमध्ये अमिषा खूपच हॉ-ट दिसत आहे. काही ठिकाणी अभिनेत्रीने अॅनिमल प्रिं’ट’स’ह एक छो’टा’सा पा’र’द’र्श’क टॉ’प घातला आहे.

तिचा बो-ल्ड अ’व’ता’र पूर्ण करण्यासाठी तिने सोनेरी कानातले आणि सनग्लासेस घातले आहेत. यासोबतच तिने ग’ळ्या’त हा’र घातला आहे, ज्यामध्ये तिचे नाव ‘अमिषा’ लिहिले आहे. या लूकमध्ये अमिषा खूपच हॉ-ट दिसत आहे. अमिषा पटेलचे हे फोटो थ्रोबॅक असल्यासारखे दिसत आहेत. त्यांच्या गोवा सहलीची ही छायाचित्रे आहेत.

मात्र, तिचा हा अवतार पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. विशेषत: या अभिनेत्रीने वयाच्या ४५व्या वर्षीही ज्या प्रकारे स्वत:ला तंदुरुस्त ठेवले आहे, तेही कौतुकास्पद आहे.एवढे जास्त वय असल्यानंतर ही ती एवढी हॉ-ट आणि ग्लॅमरस दिसते. या फोटोंमध्ये तिच्या फिटनेसने तिने लोकांचे होश उडवले आहेत.

अमिषा पटेलच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती लवकरच ‘गदर 2’ मध्ये दिसणार आहे. या चित्रपटात ती पुन्हा एकदा सनी देओलसोबत दिसणार आहे. हा चित्रपट 2001 मध्ये आलेल्या ‘गदर’ चित्रपटाचा सिक्वेल आहे. काही काळापूर्वी तिने या चित्रपटाच्या शूटिंगला सुरुवात केली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *